Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lovelove, Aug 22, 2011.

  1. lovelove

    lovelove Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mtoto mmoja, baba'ke naishi nae bt we are not married. Tatizo ana tabia ya uongo sana yaan ameni cheat mara kibao
    hadi nimepoteza uaminifu kwake. my ex boyfriend anataka tufunge ndoa and i stiil love him coz tuliachana kwa kupotezana katika
    kutafuta maisha. so wana jf nibaki na yupi kati yao?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu si mwaminifu kwako then unaendelea kuishi nae,ukipata magonjwa ndio utajua hukustahili kuishi nae ,mwanamke disappear from that man
     
  3. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakudanganya kuhusu nini hasa? kama ni masuala ya ndoa ni vyema utafute aliye wakwako maana inaonyesha huyo ana wakwake siunajua kila mtu ana ubavu wake alopewa na Mungu chunguza zaidi iliupate wakwako. Poleeehe
     
Loading...