Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wenu wa mawazo...kuhusiana na matokeo yangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by July Fourth, May 2, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ni ya form 6 na yamekuja hv
    history D
    GEO D
    econ E
    Bam s
    g.s S
    je naweza chaguliwa? Facat zipi?
    Mkopo ?
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unaweza kupata kozi nyingi maana kwa matokeo yako hayo ya ... DDE=2+2+1=5
    MFANO B.A ECONOMICS ,BAGEN(GEOGRAPHY AND ENVIROMENTAL STUDIES)

    JARIBU KUFUATA TCU GUIDE BOOK 2012/2013 kian kozi zote
    ila kama utaka mkopo angalia priority kozi ambazo loan board wameziorodhesha na pia kwenye hicho ktabu kuna reccomendations ya hizo kozi kuna chuo kama ARDHI kuna kozi kama BSC. REAL ESTASTE , LAND VALUATION,... WANACHUKUAGA HGE KWA HIYO ANGALIA NA WANACONSIDER KWENYE MKOPO
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    thanks nitmie iyo link kaka
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo enzi zetu ulikuwa unaenda mzumbe tu...ud hukanyagi, lol!
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  6. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Thnks alot, nasikitika sina boom;-(
     
  7. G

    Gene Senior Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu PCB. Div 3 ya 16
    Phy-S
    Chem-D
    Bio-S
     
  8. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
  9. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naamaisha hivi kwenye hicho kitabu ukisoma utaona haya maneno
    kuna kozi ambazo kwa mujibu wa seriakli ndio prioity so ndio zitakuwa zinapewa high consideration kwenye mkopo ukiangalia kwenye majedwali ya kozi kuna kipengele kimaandikwa LOAN PRIORITY kwa hiyo cheki tu hicho utaona kozi gani zina priority na zipi hazina
     
  10. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    nashukuru sana
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    we nenda Gairo kalime viazi.
     
  12. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    usiogope kamanda utapata tu chuo cha msingi ni ushauri wangu kwako soma kitabu hichi cha tcu guide book 2012/2013 http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/260358-tcu-guide-book-2012-13-a.html utapata tu kozi na kwako wewe kwa mujibu wa vigezo vya tcu hapo chini unaweza kupata maana wewe una point 3 ya d=2 s=0.5 kwa hiyo kwa DSS=2+0.5+0.5=3

    USIKATE TAMAA SOMA KITABU CHA MUONGOZO UTAONA KOZI UTAOMBA UTASOMA
     
  13. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    daah ukikaa kimya utapungukiwa kamanda..?
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio kunyamaza, huo ndo ukweli....hapo tafuta tu shamba au tafuta kama cbe, ifm au chuo cha polisi ccp moshi!
     
  15. R

    Raphael9 Senior Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HIST-S GEO-E na KISW-D Msaada jamani III-15
     
  16. M

    Malolella JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hapo chuo utapata ila nakushauri omba education ingawa mkopo watakuzingua.
     
  17. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  18. man.d

    man.d Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamani me pcb
    phy-s
    chem-s
    bio-e jamani msaada
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wazoefu msaada jamani
    phy-E
    geo-D
    math-D
    NB:- sikupiga chemistry O-level
    coz gani naeza pata na mkopo pia???
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    architecture ,bsc quantity survey,geology,minning engineering,bsc land valuation,civil engineering,mechanical engineeering
     
Loading...