Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wa kucomfigur mozila ili niweze kupata mtandao free kwa kutumia Moderm ya voda

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by moseskafuno, Aug 12, 2012.

  1. m

    moseskafuno New Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JM naombeni mnisaidie ishu ya kucomfiger mozila ili niweze kutumia mtandao free yaani bila credit. cause kuna jama kafanya hivyo na kafanikiwa anatumia modem ya Voda. kama una jua naombeni msaada wako.
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mh? ivi kumbe kuna ujuzi kama huo? si umwambie uyo jamaa aliyefanikiwa akusaidie?
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Du jamaa kakudanganya kwani Mozilla ni ni mtoaji wa huduma za Internet kama Explore ambapo unaenda Google na huko ukijaza Free download utapata huduma hiyo lakini kwa kupitia provider kama Tigo, Voda, BlackBerry, Zantel, Airtel nk
    Lakini utoke direct via Modem ya Voda sijawahi ngoja waje wataalam
     
Loading...