Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni maelezo kuhusu ving'amuzi.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by maege, Aug 19, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu!
    Nataka kununua king'amuzi kwa ambaye anavitumia naomba anieleze yafuatayo
    1) bei ya king'amuzi
    2) malipo kwa mwezi
    3) idadi ya chanel nitakazoziona
    ni Star times, TING, Zuku na vingine kama vipo. Asanteni.
     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    star times wanauza king'amuzi chao 39,000/=(ni offer hadi october) kwa mwezi unalipia 9,000 au 18,000 au 36,000....
     
  3. maege

    maege JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante ngoja nisubirie maelezo ya vya aina nyingine nifanye maamuzi.
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Viwango hivyo vyote unalipia kwa mwezi? Kama ni hivyo kwa nini vitofautiane?
     
  5. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila mi ninaswali moja la nyongeza je kunaving'amuzi vya startimes vinavyo kubali umeme wa D.C?
     
  6. M

    Mayu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu unajaribu kuuliza nini hapa sijakupa uzuri

    Ving'amuzi hivi ukisha nunua wewe unakwenda moja kwa moja kwa nyumba yako unachomeka kwa soketi kitu mwake
     
  7. M

    Mayu JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu karibu kwenye ulimwengu wa maudhi, yaani kama upo njema nakushauri uchukue DSTV

    Lakini kama umeamua kuja huku hakuna mwenye nafuu wote michosho tu
    Startimes wanaongoza kwa uduanzi kifurushi cha sh elf9 hata usithubutu upuuzi mtu, angalau kiduchu cha 18000 na hicho kingine walau utaambulia movie tu basi, kuhusu michezo ni kichefu chefu no live events

    Zuku siwajui vizuri

    Easytv nao angalau utaona chaneli karibu zote za bongo lakini za nje ni makapi tu hamnakitu

    Ting labda uwe mtu wa dini vinginevyo wale wale tu
     
  8. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi natumia startime tangu world cup lakini nina mwaka mmoja nimepaki ndani maana ni upuuzi mtupu kwasasa bora hata dstv.
     
  9. lowale

    lowale Senior Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    je ikifika mwisho wa mwaka tukiingia kwenye program za digitali vinga'muzi vitakuwaje ?vitaendelea kufanya kazi vizuri?nielewesheni tafadhali
     
  10. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilianza kutumia GTV kabla hawajafilisiwa walikuwa safi sana chaneli za kutosha huduma bora nikahamia DSTV duh huk poa kwenye sports chanel mpaka movie tatizo hawana channel nyingi za Tanzania pili bei zao ni kwa dola 79*1600= kwa mwezi afu ghari. Kwa sasa nimeweka kando natumia EasyTv wako poa sana chanel nyingi za Tanzania na nje pia bei zao kila mmoja anaweza mudu ni Tsh 9000 kwa mwezi. Nimeona kwa startimes scratching sana afu hakuna channel nyingi za tz bei zao ndo Kama alivyotaja hapo juu.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    9000 mwezi mmoja

    18000 miezi miwili

    36000 miezi mitatu
     
  12. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama una hela yako ya kutosha DSTV haina mpinzani na picha ziko clear kweli kweli, yaani mtu unaona kwamba Waingereza ni moto wa kuotea mbali katika masuala ya kitekonolojia ya usambazaji wa mawimbi ya TV. We sema tatizo linatokea wakati mvua ikinyesha nyingi mawasiliano yanakatika kwa kuwa mawimbi ya Ku-Band yanazuhiwa na maji kirahisi.

    Narudia KUSEMA TENA kwamba, ukiwa na hela yako utasikitika kununua kingamzi na dish la DSTV.
     
  13. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Asante Dada kwa ufafanuzi.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    :flypig::flypig::flypig:
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Easy TV inapatikana wapi hii? nina maana mikoa ipi na ipi
     
  16. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapana hapa mdada umeingia chaka. Kuna vfurus tofaut na vna majna tofaut. Ukilipia cha 18000 kuna more chanels na 9000 unapata few chanels. Fatilia kwa umakini....
     
  17. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yah... Swali ni hili ... Kunaaina mbili za umeme. D.C na A.C . Huu wa majumbani ni A.C but mi vitu kama T.V natumia umeme wa solar D.C so vp ina socket ya D.C?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    kuna package mbali mbali za DSTV kuanzia...elfu 16....30 na kitu....40 na kitu.....80....na premium ni laki na 28 elfu.....
    bora kama umeamua kupata burudani ni heri ukachukua DSTV....so much more......
     
  19. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanza lazima utuambie unakopatikana namaanisha unakoishi ndipo 2tapata urahisi wa kukushauri vizuri.
     
  20. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Easy tv wanapatikana huku mikoani?mf Mwanza. Kwa wapenzi wa HBO na documentary za discovery channel(sipendi mpira!) ninunue king'amuzi gani?
     
Loading...