Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Hifadhi hapa Jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Manyanza, May 17, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello wana JF
    Nimechoka kukaa Bohari Kuu Ya Madawa pale keko, naomba mnikaribishe kama mlivyowakaribisha Tablets wenzangu ili na mimi niwe mwana JF, naahidi tutashirikiana bega kwa bega katika majukwaa ya MMU, SIASA, HOJA na mengineyo...
    Mkuu Katavi naomba unionyeshe pa kujistiri.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF,lakini usileta za kichina.
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja kama tablet na maji:dance::dance::dance::dance::dance::dance:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana! Ili uweze kuwa absorbed haraka na kuwa na high bioavailability ya dawa kwenye plasma ....tumia Beer kumezea dawa.

    Karibu somo!

    Mimi nitabakia mkubwa wako
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sawa Fellow Tablet senior nilikuwa niwe dogo wako wa ukweli lakini naona mkuu wa jamvi alikuwa anafanya makeke nisiwe Junior lakini wewe ni mkubwa wangu hilo sina ubishi nalo....
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kamata 5! Mambo lakini ni aje?
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana naona ushakuwa mwenyeji kuleee
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, sharia zimo na zazingatiwa.
    Ukoseapo ni 'ban'
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asnte kwa kunikarimu
    hapo kwenye blue sijaelewa ni lughya ya wapi hiyo samahani, kuuliza sio ujinga
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante sana
    lakini hapa kwenye utambulisho lazima upitie kama unapoingia nchi nyingine lazima tufuate protocol
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mambo sio mambo
    Tablet haziuziki watu wanakimbilia Loliondo...
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kaanzishe pharmacy huko huko Loliondo mazee!
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karibu mkuu nahisi nina kifaduro kila nikiona sket u2livu ziro kabisa vp tiba ya uhakika ipo mkuu au niwahi tu Loliondo?
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa haaaa
    nitakula loss, kikombe jero tablet bei iko juu
    kuna jamaa hapo juu kaniambia nizingatie SHARIA, hivi ni lugha ya nchi gani hiyo?
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nadhani hayo ni mapepo...
    a hiyo tiba inaendeshwa na maombi kuna jamaa anajiita Rev Fr Masanilo hbu cheki nae...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wape Kataviiiiii????

    Enways i hope dawa zako zaponya... Karibu saana naona kweli wewe mwenyeji.
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45

    Fellow Tablet 1..........karibu,KEKO hawajambo,karibu humu kuna kila kitu pamoja na KEKO yenyewe,ngoja nikuwashie kiyoyozi usije expire bure wakati tunasubiri wenyeji wengine,ila zingatia kanuni na taratibu..........................kumbuka unaweza sababisha milipuko kama ya ya mbagala
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mwenzetu, nashukuru familia yetu inakuwa kuna matablets kibao lengo letu ni kupambana na lile gonjwa linalotia hasira watu humu jamvini
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  20. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mzee wa tablet, hapa hatutoi hifadhi, tubnatoa jamvi na kukaa na kuchangia, any way karibu sana na jisikie uko home kwako. siku hizi deel kikombe mkuu, tablet hazina soko
     
Loading...