Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba wimbo wa 'wewe ndio doctor wangu'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Castle, Nov 28, 2008.

  1. Castle

    Castle Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    habari za wakati wazee,
    nahitaji wimbo wa wewe ndio doctor wangu jamani, mwenye wimbo huo naomba anipatie.
    asanteni
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuusikiliza JF under bongo flava.Jaribu
     
  3. C

    Camfu Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi ushaupata'''
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Nunua cd original ili uchangie uchumi wa nchi yako...hizi pirated copies ndio zinaua wasanii wetu na kuwanufaisha wadoc kina mamu na mwananchi......ni maoni tu
     
Loading...