Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba watu wenye ushauri wa busara wanisaidie hili, ni muhimu sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UKI, Jul 18, 2012.

  1. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAITWA FRANK (sio jina halisi) nimetokea kumpenda binti Jane(sio jina halisi) tulisha do mara moja tu tukapanga kuchumbiana na tukakubaliana sasa jambo moja limejitokeza nilikuwa simjui ni mtoto wa nani ingawa kumbe mama yake ninamjua vizuri na hii kwa kutomjua mama yake ni kwa sababu alikuwa anasoma mwanza na mimi nilikuwa nafanya kazi zangu shinyanga so sikuwahi kwenda kwao pande za dar, ila dar ndiko wazazi wangu wapo na kumbe ninamjua huyo mama anapokaa dar. siku alipokuwa likizo na mimi nilienda dar na nikaenda mpka kwao dah nilipokaribia nilishtuka sana nikamuambia hapa ninapajua sana na mama huyu namjua namuita kama mama basi tukaongea kwa sana kipindi hicho mama yake hakuepo alikuwa ameenda town basi siku ikapita ikabidi suala la kuwashirikisha ndugu na jamaa kuwa mungu akijalia nitaoa kwa fulani story hii nilimueleza baba yangu wa ubatizo kwani baba yangu alifariki siku nyingi, huwezi amini mzee kwanza alianza kunipongeza kwa sana akasema umechagua penyewe alianza kutiririka kuwa huyo mama yake alikuwa ana mapenzi na baba yangu kwa sana tu (ina maana walikuwa wanado kabla hajampata mama yangu) na mimi nilikuwa sijazaliwa dah nilichoka na akasema hata huyo mama anajua hilo na ndio anakuita kama mtoto wake, nilichoka sikuvumilia nikaenda kutiririka kwa mpenzi wangu akaniambia ngoja na yeye ahakikishe hilo akamueleza mama yake kuhusu hilo mama yake alikuwa happy kwa hilo nae akamueleza kila kitu,tupo bado kwenye uchumba bahati mbaya sasa hivi nimepata kazi huku botswana mkataba miaka miwili ndio narudi now namaliza mwaka bado mwaka mmoja ndio nirudi, swali langu kwa wana JF je hapo sio kwamba namuoa dada yangu? na wazee wa waliokuwa kipindi hicho watasemaje?? naombeni mniondoe haya mawazo kwa kweli na sitaki nionekane muaribifu mtoto wa mtoto wa watu bila sababu maana ni sehemu tunayoheshimiana sana naombeni tafadhali kwa hili mnishauri niendelee au nisiendelee
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna shida muoe tu kwani baba yako na huyo mama si walikuwa wanaiba tu!

    Usijali sana oa mtoto huyo kama unampenda.hila usicheze na mama.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Acha kutafuta sababu za kumuacha huyo binti, kama uko serious fanya search ya mahusiano yote ya nyuma ya baba yako ili ujihakikishie hautotemper na dada zako (kama unavyosema wewe).

    Huyo sio dada yako, nakutakia kila kheri.
     
  4. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah hiyo fasihi simulizi ni noumer , anyway history never repeats itself wee umempenda huyo mdada ama? kama umempende muoe basi ili msiendelee na usherati wenu , don't bother about the past bana you can never change it , yesterday have already forgotten you ,if you talk more of the past means you haven;t done anything worth today , afu huyo baba wa ubatizo mkuda tu asa alikwambia hivyo ili iweje , kama umefall kiukweli muoee tu life comes once only afu uje kupata demu cku hizi ishu ohhoo
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapo wa kukaa naye na kuzungumza kwa kinagaubaga ni huyo mama wa huyo binti ili athibitisha kuwa huyo binti hakuzaa na baba yako. kwanza mumuulize kama anamfahamu bwana fulani?(yaani baba yako wewe) halafu muelezeni tena lengo lenu na hiyo hofu kuwa msije kuona mtu na dada yake, sasa hapo mumbane awahakikishie na kuthibitisha kuwa huyo binti sio wa kwake ili muendelee na mipango hiyo ya kufunga ndoa...msije ingia katika ndoa halafu kwa kuwa hamkumshirikisha huyo mama mkaja kujua ukweli kuwa huyo binti ni baba mmoja na wewe...kuwa makini sana na muombe sana Mungu wako awafanyie wepesi katika suala hili...kila la kheri Inshaallah!
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    "..............umechagua penyewe........."Nimenukuu maneno ya baba yako wa ubatizo,songa mbele kijana.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kama msichana sio dada yako kwa kuchangia baba sioni shida ya nyie kuoana
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sioni shida mradi kuna uthibitisho kuwa huyo sio dada yako yaani sio zao la kukutana kwa baba na mama yake na binti
    Usitafute visingizio kama unampenda muoe huyo dada wala usitake kutafuta kingine
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    nipo kuu Mr Rocky nilikuwa nimetingwa kidogo vipi wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Nipo salama kabisa tunapambana
    namshangaa jamaa hapo juu anaanza visingizio
    Sijui huko Botswana kashaona mtu mwingine anatafuta visingizio vya kumuacha huyo dada
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    jane angekuwa ni dada yko huyo mama asingewapa baraka....
    hakuna kinachozuia kumuoa huyo binti....
    unless kama humtaki...
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usimuoe kabisa sababu umeisha cheza naye kamchezo kabla ya ndoa.


    Bora uendelee kujilia tu hapo afu tafuta mwingine wakuoa ambaye hagawi K yake kabla ya ndoa.


    Sio hagawi kwako tu hata kwa wengine mana mgawa K akisha igawa K kabla ya ndoa ni hasara kubwa kwa anaye owa.
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Baba yako mlezi kafurahi na mama yake mzazi kafurahi huku wote wakijuwa uhusiano wa baba yako na mkweo mtarajiwa, sasa wewe una hofu nini? Huyo si ndugu yako hata kidogo unless uupange wewe huo undugu. Halafu si mshamaliza kila kitu? Tatizo nini tena? Owaneni tu hakuna ubaya.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    inawezekana maana maisha ya sasa upendo/mapenzi yamekuwa ya mashakamashaka au pengine ni hofu baada ya kupata taarifa za wazazi wao.....nafikiri aondoe mashaka/wasi kama anampenda kweli na hataki kumchezea kama alivyosema mwenyewe
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sn mkuu hapo kinachokupa tabu unahisi wewe na father mtakua mmekula poli moja hapana hizo ni hisia tu wewe muoe huyu binti na utapata upendo mkubwa kutoka kwa mama mkwe na familia kwa ujumla.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuuu!!!
     
  18. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    listen 2 ur heart...alaf kama huyo dada co dada yako oa.
     
  19. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Hizi story mbona zinarudia rudia sana humu ndani, mnacopy na kupate toka wapi?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watu wanapenda kutafuta visivyoonekana kabisa, ona sasa umem-zoom sisimizi wee hadi umeanza kumuona tembo.

    Haya ngoja akukimbize.
     
Loading...