Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri wenu wana jamii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jane_000, Feb 19, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msinitanie na sio mzaha kaka yangu kamfumania mkewe wake kapigwa picha analiwa denda na mume wa mtu amekuja kwangu kupata ushauri na mimi tupo sawa kiumri nitamsadiaje
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mpo sawa kiumrì kwani ni pacha wako?
    Au ni cousin wako?
    Well. Japo kwa mwanaume inauma sana, ni heri achunguze kama mkewe anamegwa nje.
    Kama kaliwa denda hadharari, je chumbani anafanyaje?
    Akiisha mchunguza. Kukaa nae au kumwacha. Kumshauri au kumwekea kikao yote ni juu yake muhusika.
     
  3. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo nipo mpole kaka yangu kamfumania mke wake analiwa denda na dereva wa gari
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Basi tena hana mke hapo, amfungashie virago arudi kwao!
     
  5. L

    Luluka JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo umemwambia asubir kidogo uwaulize jf ndo utamjibu au?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna siku tutaona post hapa inasema ndio navua karibia anaingiza
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa ndo nini kutujazia mathread yako ya aina moja huku?
     
  8. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpenzi naomba ushari nampenda kaka yanguu
     
  9. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Plz naomba ushauri wako wacha matani
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo nimeshikwa pabaya wana jf huyu ni kaka yangu naomba msada wenu mke wake kapigwa picha analiwa denda live bar
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Wewe dada yangu hujatulia na nahisi una pepo la ngono linakusumbua. Hujachelewa kawaone watumishi wa MUNGU wakuombee mapema iwezekanavyo.
     
  12. M

    Madodi Senior Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbna kawaida tu kwa sasa..we vumilia tu au we ndo ulitaka dereva ale denda lako??
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ngoja kwanza nicheke..Hivi Jane ni account ya pili ya FF??? AU maritina?? baba mngoni mama mchaga??
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kala denda la wife wa kaka yangu
     
  15. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka yangu sio mimi naomba ushauri wako
     
  16. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini wife wahuyo alokula denda ni mzuri kushinda wife wa kaka yangu tufanyeje nimshauri vipi ?
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ingehamia chit chat ha ha ha maana!! au MMU ni "mochware" pa ufuska na fumanizi za kutwa mara tatu!!
     
  18. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wako plz kaka yangu
     
  19. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bro help if u can
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mi nataka denda lako mrembo jane, tafadhari nisaidie maana najua wewe hujaolewa unaishi kwa kaka yako hivyo hakuna wa kukufumania!
     
Loading...