Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri;Mke wa mtu anataka nimpe mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fasouls, Oct 14, 2012.

  1. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu,huyu dada tulifahamiana tukiwa safarini, alinionekana kuwa mcheshi na mkarimu sana kwangu kumbe alikuwa analake,kwakuwa tulikuwa tumekaa siti moja sikusita kuongea nae mawili matatu,baada ya maongezi mengi aliniambia ameolewa ila mpaka sasa hawaja barikiwa mtoto ingawa wameshaangaika hospitalini na kwa waganga wa jadi...Kwa maelezo yake mumewe ndio anatatizo na hospitali ndivyo walivyo ambiwa.
    Sasa yeye anasema anahitaji mtoto na amechoka kuishi bila mtoto na Kubwa zaidi anataka kutest kama kweli yeye hanatatizo,Ingawa nimeshauri aendelee kuwa na subra kwan ipo siku Mungu atatenda,ila anasema kama kuvumilia amevumilia sana ila kwa sasa basi....anachotaka yeye ni mimba tu na jumatano hii anakutakuja Dar kwa ajili ya kutekeleza swala hili.
    Binafsi mimi nina miaka 26..
    Naombeni ushauri wenu je nimtekekezee swala lake ama nimshauri vipi? Pretend kama ni wewe then ungefanyaje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huna mayai? Nataka chipsi yai
    huna mbegu? Nina shamba la mfano.

    note: kimbia fasta, mkenge huo
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    mmeshapanga hadi siku
    sasa tukushauri nini?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujasikia mwenzio wa Mwanza walichomfanya?
     
  5. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    In short,yeye ni mfanyabiashara wa nguo huwa anachukua huku Dar na kupeleka mkoani sasa anasema akija anataka tukamilishe na hilo
     
  6. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,825
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    We mpumbavu kabisa
     
  7. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama ni kwa kuomba ushauri basi wewe ndio mpumbavu,
     
  8. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Utaliwa 0713..
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini waweza tegeshewa fumanili ukakwapuliwa mihela yako yote!!!!! Ogopa mke wa mtu akutongozae mwenyewe!!!!
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwan weye status yako ikoje? Single ,with sm1, single and ready 2mingle, etc
     
  11. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Single and not ready to mingle.
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ok then mpotezee usijipe chance ya kuruin future yako, listen 2ur heart if wasema no then jibu ni no. Simple like that!!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Piga kende tu huyu kajipendekeza we maliza
     
  14. E

    EPORA Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha!ha!ha mkuu umpe mimba mke wa mtu!hivi wewe inakuingia akilini kweli?naungana na mkuu hapo juu aliehoji if una mayai mengi lol!
    Kwa kifupi kimbia wala usigeuke,miaka 26 we bado mdogo so jiheshimu,jipende,jitunze,jithamini na angalia maisha yako acha kuzoa magundu njiani bana aah!
    Afu kuna post umesema una mchumba sua huoni aibu?jitahidi kumwepuka huyo mke wa mtu,wenyewe walikubaliana kuvumiliana ktk shida na raha,ndo shida zenyewe we usihusike
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwani wewe unaonaje? kama vipi kula kuku na mayai yake. ni mtazamo tu lakini
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    kha mie naona ingekuwa kumegwa tuu kweli lakini mambo ya mtoto tena achana nae huyo...
     
  17. m

    mpendakweli Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vunja mahusiano na huyo mt..ikiwezekana badili mpaka number ya simu...si jambo jema ndugu:shock:
     
  18. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe noma umenichekesha sana bana, Mwenzie wa Mwanza!
     
  19. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kusema ukweli kawa kuna mtu anamhitaji nimpe namba zake kwan siko tayari kabsa
     
  20. E

    EPORA Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa kama hauko tayari unashndwa nini kukataa?huruma chanzo cha maovu mkuu khaa!fuata maoni ya wadau hapo juu'kata mawasiliano nae kabisa
     
Loading...