Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ukaribisho:Gozigumu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gozigumu, Mar 12, 2009.

  1. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naitwa Hamid na naomba kujumuishwa katika jamii. Nategemea nitasaidi kuweka sawa mambo mengi hasa yale ya upotoshaji. Salaam Mwanakijiji lakini ukipokea chochote unaburuzwa. Salam Mwiba lakini Jazba zako zinakufanya ufikiri yasiyowezekana. Na wengine nisiwataja tutakwaana humu humu.
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So karibu
    Do not hate the GAME hate the players
    Karibu Jamvini
     
  3. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe bwana ulikuwepo sema umerudi upya kwa jina jingine,Pale ulipopoteza uelekeo wa kimaadili ukabadili jina lakini haiba yako ni ile ile.Iweje mgeni kuingia na kuanza kukwaana na wenyeji hata kabla ya kukaribishwa?Acha hizoo....MZEE.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Was he?
    Nafikiri ata-behave sasa kama kweli!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu tena kwa jina jipya usiache wasiliana na Maxence Melo!
     
  6. A

    Arnold Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni mantiki ya watu kujificha kwa kutumia majina tofauti na yao ni ujinga na woga usiokuwa na maana
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    We mkali! Hata hujakaribishwa umeanza vijembe!!

    Karibu JF!!!
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Karibu sana mgeni.

    Mkuu Kimatire, huenda jamaa ni mpya kweli, alikuwa anasoma posts wakati si mwanachama. Lakini pia yawezekana alikuwa mwenzetu, ama bado ni mwenzetu kwa a.k.a

    Mkuu Arnold, unaweza jua wangapi wanaficha majina yao na wangapi wanatumia majina sahihi?. Pia huoni kwamba ni kukosa uzalendo kuwaita wasiotumia majina yao kuwa ni "wajinga na waoga". Hapa hatuangalii majina, tunaangalia mchango wako wa mawazo.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu karibu ila umeingia na mkwara kiasi cha kutisha hata wenyeji. Wageni wengine lohh hata kwako nadhani familia ikikuona umeingia tu inatishika.
    Usikute walishakuita jina la bandia la mtu yeyote katili kama Hitler au Idd Amin au Robert Mugabe:D.
    Kwa mfano yuko jamaa alijulikana kama Hitler nyumbani ingawa yeye hakujua kwamba alishapewa jina hilo na wanawe. Kila alipofika nyumbani mdogo alianza kuwapa tahadhali wakubwa kwamba Hitler kafika na waliingia vunguni mwa kitanda.
     
  10. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekosea!
     
  11. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Who is to be so special?
     
  12. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si hivyo lakini mambo ya wanachama kama hawa ndio yaliyotupelekea kujiunga na sio kama ya kina Max-nani sjui. Hawa wanabowa.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee ukiweza kuchangia kwa hiari JF itakuwa bora zaidi!
     
  14. E

    Ekitarangwe Member

    #14
    Mar 14, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfumwa umeongea la busala sana manake huyu Anord anaonysha anawatambua wote kwamajina ndio maana anasema kuwa wanaficha majina namshauli atakapotaka kuchangia mada yoyote ile iweya kumkosoa mchangiaji basi amtaje jinalake lauficho
     
  15. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu siye mgeni jamani na wala siyo msomaji.Mbona vijembe vyake viko wazi wazi tuu.Karibu bwana ukemee huo ukali unaoingia nao.Karibu utupe hoja kuliko kuanzisha vurumai zilizokutoa huku.
     
Loading...