Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ufafanuzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by afkombo, Aug 31, 2008.

  1. afkombo

    afkombo Member

    #1
    Aug 31, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Habari wana JF!!
    Kuna habari nimeisoma kutoka BBCswahili
    inasema kwamba Libya ilitawaliwa na Italy
    mnamo mwaka 1911!!Mimi nasoma Medicine
    lakini katika kumbukumbu zangu finyu za masomo
    ya vidato nakumbuka kwamba historia inasema
    kuna baadhi ya nchi za kiafrika hazikutawaliwa
    ambazo miongoni mwa hizo ni Libya na Ethiopia!
    Kwa hiyo habari hii inanichanganya kidogo!!
    Naomba kama kuna mwenye ujuzi animegulie!!
    fungua link chini
    http://www.bbc.co.uk/swahili/news/story/2004/06/000000_dirayadunia.shtml
    Natangulzia shukrani!!
     
  2. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Embu soma kwenye hii link then..................


    History of Libya as Italian Colony - Wikipedia, the free encyclopediaHistory of the Jews in Libya ... In 1929, Tripoli and Cyrenaica were united as one colonial province, then in 1934, as Italy wanted to reach imperial power, ...
    en.wikipedia.org/wiki/History_of_Libya_as_Italian_Colony - 40k -
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sorry labda haijaeleweka ila nenda google then search for Libya as Italian colony
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ni Liberia sio Libya.......
     
  5. afkombo

    afkombo Member

    #5
    Sep 1, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kwa msaada wenu wandugu,hasahasa Mr Yo yo,bila shaka nilikuwa nachanganya kati ya Libya na Liberia.Shukran!!
     
Loading...