Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba tenda ya kusafirisha abiria mjini Dar es Salaam.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kidzude, Mar 2, 2012.

  1. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    1. Nitaomba TAZARA na TRL wanikodishe reli zao zote zilizo ndani ya mji wa DSM;
    2. Nitawaomba wenye daladala kuanzia Kumi wanunue hisa za kampuni mpya ili kununua mabehewa ya abiria na mizigo;
    3. Nitaomba jiji itoe sheria ya hakuna kontena kusafiriswa kwa kutumia maroli na maeneo ya kuwekea makontena yawe nje ya mji kama Kibaha pwani;
    4. Nitaomba mwekezaji ajenge reli toka ubungo mpaka Tegeta/boko;
    5. Asubuhi kuanzia saa kumi na moja mpaka saa mbili usafiri wa treni utafanya kazi na kuanzia saa tisa mpaka saa moja usiku.
    6. Nitaomba kituo kimoja pale karibu na quality plaza kingine Tazara kingine tabata dampo, airport,banana, gongolamoto , pugu kajiungeni ubungo maziwa ambapo kutakuwa na daladala za kuanzia maeneo hayo;
    7. Itapunguza gharama ya mafuta na usumbufu ambapo uchumi utaimarika kwa pesa ya mafuta kutumika kwa ajili ya shughuli nyingine.
    Kama una mawazo zaidi karibu.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ningeanzisha route kwa njia ya bahari kuanzia Bagamoyo mpaka kivukoni kupitia tegeta, kawe, msasani, oysterbay n.k..
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huu mradi wa Dart ningeupiga marufuku kwa sababu hautekelezeki..
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good luck. !!!!!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    All the Best...ntakuunga mkono soon ngoja kwanza nilipe ada za watoto
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wazo zuri
     
  7. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mangi nashukuru kwa support nimeanza kazi. Watu wanasafiri kwa reli sasa. Kaka nipe mawazo ya kuboresha.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ???!!!
     
Loading...