Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba shauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Miriamemmanuel, Jan 2, 2012.

  1. M

    Miriamemmanuel Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wapendwa wa Jamii Forums naomba ushauri wa mawazo kwani naumia sana. Nina mpenzi ambaye nimekaa nae kwa muda mrefu sasa toka tukiwa chuo mpaka sasa ni wafanyakazi. Mwanzo sikuwa na mpenda sana lakin alinishawishi mpaka nikaanza kumpenda haswaaaaaaa, yeye ndiye alinishawishi alete barua kwetu kwaniaba ya kufunga ndoa nikakubali lakn toka siku niliyo mkubalia alete barua kwetu mambo anayoyafanya simuelewi kila muda yupo busy unapiga cm hapokei anapokea muda anaotaka yeye. Lakini nikitumia cm nyingine anapokea muda huohuo. Naombeni ushauri nifanyaje bado nampenda sana tena sana.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna dalili ya manyoya..
    Anyway, kama ni wako atakuoa tu
    usimng'ang'anie sana
     
  3. r

    rehema nyuda Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza naomba kukuuliza ulipomkubalia kuleta barua kwenu alileta? kama hajaleta achana nae nakama alileta fanyauchunguzi wa kina utagundua vitu vingi kwa huyo mpenzi wako
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kaa nae chini akufanulie kwa nini anakuwa busy na kuchunia simu yako LABDA ULIMUUDHI AU KASIKIA MAKITU MAKUBWA KUHUSIANA NA WEWE.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tafuta mda muonane live, then muulize tatizo ninini, achana na mawasiliano ya cmu.
     
  6. r

    rehema nyuda Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia kumbuka kuwa mume mwema mtu hupewa na bwana kama ndie mume mungualiye kuandalia atakuoa tu endelea kumuomba mungu.
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ameshagundua kuwa we umekufa/kuoza kwake. Sasa tulia usimfuatefuate tena. Kaza roho kama ni wako ni wako tu hakuna atakayezuwia.
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kwani mdada we unatumia simu gani?mi nahisi havutiwi na simu unayotumia ndo maana ukimpigia na simu nyingine anapokea fasta,mi nilijua labda ukitumia lyn tofauti na ya kwako ndo anapokea fasta cha maana hapo inabidi umuulize anapenda utumie cm gan?ni hayo tu
     
  9. F

    Fahari omarsaid Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anakujaribu 2 huyo kaka,cha mcngi ackuumize kichwa,wanaume mbona 2po wengi 2,tafuta mwingine.
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata umpende vipi mtu bado unaweza kuishi bila yeye. Kama anakupotezea na wewe punguza kidogo usijiumize bure... ni ngumu lakini ndiyo njia sahihi, kama ameamua kuachana na wewe, hata ungepiga simu vipi haisaidii, na kama ni wako ni wako tu.. Mimi najipenda binafsi kabla ya kumpenda binadamu mwingine, mambo ya kujitesa kwa kisingizio cha eti nampenda sana hayana mashiko kwangu... Watu wengine wanajitia hamnazo, yeye anapeta huko wewe unajitesa kwa sababu ya 'kumpenda' sana! Wapi na wapi?!
     
  11. M

    Miriamemmanuel Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru kwa kunipa ushauri nafarijika sana Mungu awatangulie katika shughuri zenu.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaume ni wanafiki na wanyama tumia akili usiweke kichwa sehemu moja
    hope umenielewa
    kutulia ni siku umewekwa ndani
    unatakiwa ukipiga upande huu simu isipopokelewa unabipu upande wa pili unapigiwa
    akili kichwani mwako
     
  13. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kama hujui kusoma basi ona picha!! kijana anataka kukata kamba huyo kwa jinsi ninavyoona.... Ila pia utueleze ukweli mana huwa nnaficha nyinyi kuvutia kamba kwenu, una hakika hujamfanyia kitu mwenzio kibaya cha kumkwaza mpaka akawa hivyo? kama umefanya mwanga yote ili watu wakushauri bila kuwa biased

    Au labda alipokuja kutoa posa kweli aliona mambo au kusikia mambo ambayo yamemkatisha tamaa, jaribu kupeleleza na kwenu ujue kama kuna chochote kilijiri alipokuja...inawezekana majirani au mtu alimuuma sikio juu ya posa aliyoleta kwa kumwambia kuna jambo flani baya katika familia yenu...pole sana tena sana tena.

    Ushauri: kama hapokei simu yako tafuta simu ingine na mpigie, ukipiga usifoke au kuonyesha kukasirika, akipokea muulize kwa upole kabisa kwa kuanza kumuuliza kama kuna jambo lolote umemkwaza akusamehe na umueleze unavyojisikia kwa jinsi anavyokuanyia saizi...narudia ukitaka mambo yawe mazuri jishushe na uwe mjinga, usifoke na kupayuka wakati unampigia ila ongea kwa upole na taratibu na kimahaba zaidi....na ukiona amekata simu ujue hakutaki huyo so anza mbele tu, utaumia lakini utafanikiwa tu..
     
  14. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Acha kumfundisha dada yetu umalaya wewe!
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huh! nimeipenda hii akili kumkichwa lol ukizubaa umeachwa feli. mamie 2 b honest huu ushaur ni mzuri sana ukiutilia maanani. hawatakuumiza kichwa kbs.
     
  16. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    pole sana kwa hilo, kuna uwezekano kapata badilisho la mawazo au shetani mbaya kaingilia hapo, na pia kuna possibility unamganda sana, nakushauri punguza kumtafuta, let him miss u, kama vipi futa namba yake kwa mda ili usiweze mtafta, be expensive muache yeye ndo ahangaike kuwa anakutafuta, na kama ukiona ahangaiki basi huyo hakufai achana naye
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kama sijakosea kuna wengi wanaweza kuwa wametukanwa.

    Usisahau hata kwenye family yako wapo wanaume....Ungesema baadhi ya wanaume, hapo ingekuwa super.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usijitese nae....ngoja utampata anayekupenda kwa dhati
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    My dia pole sn,yan haya mapnz hayana mwenyewe,
    Jaribu kumtafuta ana kwa ana ongea nae,
    Mweleze namna hali hiyo inavokuumiza na km kuna mahali umekosea omba msamaha wa dhati kwa machozi na magoti hakika km anakupenda Atakusamehe na hali itakua shwari,
    Jitahidi kufait kwa njia zote kwa umpendae uckubal kushindwa na kukata tamaa bila kufanya jitihada!
    Ila km atakwambia hakupendi tena na amebadili mawazo mshukuru mungu amin huyo hakua wako jipe moyo kwan ni lzm yy aondoke ili aliyeubwa kwa ajili yako apate kuingia.
     
  20. Mwariko ramadhani

    Mwariko ramadhani New Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m2 wangu pole sana kw yaliyokukuta kama vipi waweza kumpotezea 2au tafuta m2 mwengine 2
     
Loading...