Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Chapakazi, Jan 24, 2011.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba mtu yeyote mwenye soft copy ya Income Tax Act 1973 kama anaweza kui-upload hapa. Au mtu mwenye link yeyote iliyo na hii Act.

    Natangulia shukrani.
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    common people...hamna mwenye hii kitu?
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona ITA ya 1973 ilishakuwa repealed n replaced na ITA ya 2004? Au bado unahitaji hiyox2 ya 1973?
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    i know mkuu...lakini ninachoangalia kinagusa hiyo ya 73. Na inavyoelekea huo mkataba haujarekebishwa kuendana na hii mpya! Kwenye website ya TRA sijaona email address ya inqueries. Unaweza kuwa nayo?
     
Loading...