Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Jan 11, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nina kijana wa ndugu yangu wazazi wake wote walifariki. sasa amefaulu kuingia form one shule za kata kijijini. nilitaka kumsaidia apate shule ya boarding ya serikali ili aweze kusoma vizuri. naomba msaada procedure za uhamisho in kuwaje? Au naomba kama kuna mtu anajua shule yoyote ya boarding ya bei nafuu .

    Natanguliza shukrani zangu kwenu
     
  2. B

    Breacher Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu bahati yako wizarani kwanza kwa verbal communication, then watakushauli
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli ulizia wizara ya elimu, na pia inategeemea upo wapi as matumizi na nauli uwe mwangalifu

    ila usijali kama ukikosa mwaka wa kwanza bado ataweza ama kwenda form two
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tafuta shule,ukipata omba barua ya uhakikisho wa nafasi na ya uhamisho, peleka wizarani wataidhinsha huo uhamisho na hapo utakuwa umemaliza lakini uwe mvumilivu wa njoo kesho njoo kesho ila ndani ya mwezi mambo yatakuwa safi bila hongo,bei ya boarding za sekondari hazijapanda bado ni TZS 70 ELFU,ila kwa private nyingi ni TZS 750+ELFU
     
Loading...