Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada Wenu Kupata Picha Za Wastaafu- Jumuiya Ya EA!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tanzania 1, Oct 13, 2008.

  1. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #1
    Oct 13, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Nakuombeni mnitumie picha za wastaafu wa iliyokuwa Jumuiya ya Afr. Mashariki. Naomba zile zinazoonesha umati wa wastaafu hao, na zinazoonesha mmoja mmoja -- hasa wale wanaoonekana wamekula chumvi nyingi mno.

    Nakuombeni pia taarifa na habari zinazowahusu wastaafu hao.

    Nakuombeni mnitumie hayo kwa PM.

    Haya ni ktk kutafuta njia ya kuwasaidia wazee hawa kwa kile kinachowezekana -- hata hivyo, ni mapema mno kuitaja.

    Ahsanteni!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,862
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya picha hizo zipo hapa, ukisearch kwa kutumia "wastaafu wa Afrika mashariki" unaweza kuzipata.
     
  3. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #3
    Oct 13, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitafanya hivyo, mkuu. Asante! Na km zipo nyingine zaidi, nitashukuru zaidi.
     
Loading...