Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa mawazo, mchumba wangu kafumaniwa na wazazi wake kwa jamaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kituro, Jan 19, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie nilikuwa kwenye uchumba ambao umedumu kwa muda wa miaka 2, tulikuwa na plani kiangazi che mwaka huu tungefunga ndoa. ikiwa kafumaniwa na wazazi wake mwenyewe, je mimi nifanye nii?. na sijajitambulisha kwao!
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatzo lipo wap kwan wewe nafsi yako inasemaje kama bado unampenda chukuwa mzgo huo ukaish nae kwan kufumaniwa nini bana ila kama nafsi yako hailip piga chn tafuta mwngne na kama ukiona vp jalibu kuongea nae alafu msikilize na mpe na yeye muda wa kutafakar ni nan anaempenda kat yako na huyo alie fumaniwa nae unaweza ukajikuta alikuwa akufag wala nini so mchunguze kwanza kaka na pole sana mzaz
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    habari yako inachanganya.... kama nimekuelewa, kosa amefanya yeye ambae amefumaniwa na wazazi wake... kwahiyo uamuzi unao wewe kama unataka kuoa au la... ingekuwa wewe ndo umefumaniwa basi choice ingekuwa yake.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kituko hueleweki umesema uchumba wa miaka 2 na hujulikani KWAO! kafumaniwa na wazazi ? wazazi hawafumanii wanammbamba unaweza kumfumania mkeo/mumeo tu.Muoane kiangazi kweni unaishi kijiji gani ? watu si wanaoana baada ya mavuno ?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kituro sijakuelewa kabisa kama unaweza nieleze vizuri nipo kwaajili yako hapa
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkubwa huo mtego, lakini shukuru Mwenyezi Mungu kakuonesha mapema tabia ya mtu uliyetaka kuwa nae.... sasa uamuzi ni wako kusuka au kunyoa!!!! Lakini ingekuwa vizuri kama tungejua na yeye mwenyewe anasemaje!!!! :A S 39:
     
  7. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamemfumania na nani wakati wewe haujulikani kwao? Pnegine wewe ndio utakae fumaniwa nae manake kwao haujulikani...! Uchumba wa miaka 2 ukoje? Ni uchumba gani huo ambao haujulikani kwao?

    Wa kulaumiwa sio huyo dada ni wewe manake wewe ndio utafanya afumaniwe manake unakula uroda wakati bado haujajitambulisha :frusty:
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uchumba sugu ndio faida yake.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mimi pia simuelewi.
    Hao wazazi walivyomfumania wakaenda kumwambia au! Wamemwambiaje wakati yeye hajajitambulisha ukweni.
    Mambo mengine bwana...
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa halafu yupo kimya hawa ni wale wale wa Hit and run.
    Mzima wewe Husninyo hbr za Mpwapwa.
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna uhalali gani wa kutuambia wana JF kuwa una mchumba kwa miaka 2, wakati hujajitambulisha kwao?????? Is that uchumba??? nani anaufahamu????..... Jamani ebu achane story za alinacha kwa watu ambao tuna mambo mengi ya kufikiria kwa ajili ya nchi yetu...............
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Samahani lakini posts kama hizi ndizo zinaharibu hili jamvi. Post haina kichwa wala mguu. Hakuna maelezo ya kutosha. Na hayo machache yenyewe yanajichanganya. Uchumba wa miaka 2 halafu hujajitambulisha kwao? Sasa huo ni uchumba gani? Halafu mchumba mwenyewe kafumaniwa na na wazazi wake? Ina maana alikuwa anatembea na wazazi wake ndio akafumaniwa? Hata kama kiswahili ni kigumu, umejuaje kuwa "kafumaliwa na wazazi wake mwenyewe" kama bado ulikuwa hujajitambulisha? Halafu unataka ushauriwe ufanye nini? Sasa hapo kwa kweli utashauriwaje?
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Wakati wa mavuno! LOL!!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mi mzima. Hofu kwako wangu.
     
  15. L

    LEO Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Huo uchumba unaosema wewe ni kwamba mmeambiana wenyewe wawili na haufahamiki kwa wengine. UCHUMBA RASMI ni lazima ukajitambulishe kwa wazazi wake na wakutambue na ndipo ulipie MAHALI.

    Kitendo cha wewe kutojitambulisha kwa wazazi na huku mmepanga Kuoana siku zijazo ni kosa. Kwa hiyo hapo ndugu yangu kama umepanga kuoa nenda kwa wazazi wa mwenzako utambulike rasmi.

    Kwa miaka 2 ya mahusiano yenu bila ya kujitambulisha kwao, mwenzako naona hana imani na wewe ndiyo maana anafanya mahusiano na mwingine ili ajaribu bahati yake ya kutaka kufunga NDOA.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi umenichanganya kafumaniwa na nani sasa na wewe hujulikani kwao???? Hebu rekebisha then will come back
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mlikuwaje wachumba wakati kwao hujajitambulisha?au kujuana na baadhi ya watu kama dada,kaka,etc ndo kigezo cha kuitana wachumba?uchumba gani wa 2yrs huo?umejuaje kafumaniwa?unapoomba ushauri ni vizuri kutambua kwanza watu unaowaomba hawakuui na hawajui story ya behin the scene!Mtu kesha fumaniwa ww unataka nn tena?au na ww ni kina tomaso?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :frusty::frusty::frusty::frusty::frusty:
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha eti uchumba sugu
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kama ulikuwa kwenye kichwa yangu Husninyo inaelekea damu zetu ni group moja
     
Loading...