Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa majina ya viwanda hivyi..

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jamii01, Aug 26, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba msaada wa majina ya hivi viwanda kwa Kenya na Tanzania nakama unamawasiliano yao ya email au website zao utakuwa umenisaidia zaidi nataka kujaribu kufanya biashara ya madawa kutoka nje ya kutengeneza bidhaa zao
    -shampoo
    -dishwashing
    -bodycare
    -laundry
    -detergent

    ASANTE
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Unataka kunakili (counterfeit)?
    Unge-google nahisi utapata some. Weka jina la industry na uweke tanzania.
    Lakini google 'business directory, tanzania' pia unaweza kupata pa kuanzia.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mkuu shida nataka kupata majina ya hivyo viwanda vinavyodhalisha hizo bidhaa kwa Tanzania na Kenya.

    Tabu ninayoipta ni kuwa siko Tanzania kwa 5 yrs,kwa hiyo sina idea yoyote ile.
     
Loading...