Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa KARO kwa Master's Course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mky, Oct 14, 2012.

  1. m

    mky Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mie ni mkazi wa hapa Dar es Salaam. Nimepata nafasi ya kusoma "MSc in Development Policy and Practice for Civil Society" Chuo Kikuu cha Mzumbe tawi la Dar es Salaam. Masomo yanaanza mwezi ujao wa November. Karo ni TSh 4,800,000. Nina kiasi kidogo tu kisichozidi 1,000,000.
    Mwenye kuguswa na ombi langu na ana nafasi ya kuniungisha niweze kuziba hili pengo, namuomba awasiliane na mie kwa namba 0764530660. Account No. yangu ni 5011740008 UMOJA Bank. Nitashukuru kwa atakayenisaidia.Aksante
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Tutakuaminije?
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwann ucngefanya kaz kwanza ujipange? First degree mkopo masters msaada,hv hz elimu zinatukomboa fikra kwel?
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu wengine huwa wanafikiria kwa kutumia MEYA WA DAR
    Elimu haikomboi watu
     
  5. s

    structuralist JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 930
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    mkuu hapo mi naona ungefanya namna ya kuongeza kipato zaidi kuliko kuongeza vyeti,kumbuka vyeti vingi sio ishu ishu ni kipato.
     
  6. T

    TEGETA KIBAONI JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwa kuwa mzumbe pale wanaingia jioni,na una fedha zisizopungua 1M nakushauri usipaniki,fanya yafuatayo:tafuta kitu kinachopendwa sana Msumbiji hapo Dar,nunua kwa hela yako hiyo uliyo nayo kisha bakisha nauli tu ya kuendea msumbiji,ukifika uza hzo bidhaa Msumbiji halafu utapata fedha ya kwao inayoitwa New Met,ukizipata hzo zibadilishe kulekule Msumbiji ziwe Dola za kimarekani,ukuija hapa utakuwa umepata faida ya kukuwezesha kufanya shahada yako ya uzamifu bila shida kwani kila ukipata fursa utafanya hivyo mpaka utamaliza ada yote unayodaiwa na pia unakuwa umeweza kujiajiri.
    Ila ukijiona wewe ni mwoga wa kuthubutu endelea kuomba ila ss tumezoea kuwasaidia wagonjwa zaidi kuliko wenye kusoma tena ngazi ya juu kama hiyo.
     
  7. m

    mky Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu yangu nimetoa namba yangu ya simu ili niweze kupatikana kwa urahisi na ikihitajika kuthibitisha utarajiwa wa uanafunzi wangu hapo chuoni basi nifanye hivyo kwa aliyetayari kwa ombi langu.
     
  8. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu kwanza nakupongeza kwa ujasili wako wa kuiabisha first degree yako, inaonesha ni kiasi gani haijakukomboa. Pili nakupongeza pia kwa kutokuwa na malengo endelevu, Serikali haitoi mikopo kwa wanafunzi wa masters kwa sababu kama hii ya kwako kutojitambua na kujiona masikini kuliko baba yake Pinda (mkulima huko kwao nayeishi chini ya shilingi 200 kwa siku).
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    umefikaje mpaka hapo kielimu?
    Hiyo mil moja umepataje? Kwanini usiendelee kutafuta upate hizo mil tatu? Wengine unaotuomba hizo mil moja yenyewe hatuna
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa kiasi fulani nyerere amechangia kutulemaza! Kwanza ni dhambi kulipiwa masters na wazazi wako pia, unless ni mama-baby.
    Kama unatafuta mtu wa kukuoa sema wazi. Mi nitakulipia kodi ya nyumba.
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kiwango cha kusaidia wenye matatizo ya kielimu ni kuanzia shule ya msingi mpaka first degree kwa wale wenye matatizo ya dhahiri tena kutoka familia maskini. Bila hivyo itakuja mijitu inayotaka kwenda masters na phd na bado itataka kusaidiwa.

    Kama tayari mtu alishapata first degree na anataka tena msaada wa MA ina maana ameshindwa kuitumia hiyo degree yake kujikomboa! Huu ni msiba! Wapo vijana kama sisi wameanza kwa shida na mitaji ya elfu 50 tena wakiwa na elimu ya msingi tu, leo wako mbali sana kimaendeleo kwa sababu walithubutu.

    Wewe mwenye Degree unaye taka msaada wa MA katafute shule ya kata ukafundishe kule watakulipa mpaka laki na nusu kama part timer na ukipata ajira kamili take home itafika laki nne na kama themanini hivi, hapo utapanga lini ukasome hiyo MA yako, kwa sasa acha tusaidie wadogo zako wengine wenye uhitaji wenye kuwaza angalau kumaliza o-level.

    Think or think.
     
  12. M

    Masatu Samwel Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ongera sana kwa kupenda elim ya juu.mm ni mwalim wa s/msingi nliyesoma msc-hrm mzumbe tawi la morogoro 210-2011 kwa kujlpia mwenyewe.binafsi niliaandaa gunia 100 za mkaa na nkaziuza kpind cha maska pia nlikuwa nmelma alizet hekari 20 zilizonpatia gunia 120 na @ gunia nliliuza kwa sh.40,000.binafs naomba ufanye maandariz kwanza ya kupata pesa ndo usome hyo masters. kuomba misaada nikujizalilisha mbele za ndugu na jamaa wanaokuzunguka.nadhan umefka wakat vyuo vyetu vfundshe ujasiriamal kwa kila course angalau wasom tuwezeze kujiajir kulkokuwa ombaomba. vjana tulioweng tunapenda vy kunyoka kulko kutumia akir na nguvu zet tulzojaliwa na molla ...samwelambrose@yahoo.com
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bob Marley Quote ;I'm not educated; I'd be a damn fool if I was (educated)! ;
    [/FONT]
     
  14. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Sasa dada angu hata ukilipiwa hyo ada huko chuo utaishi vp?na kwanin ucfanye kwanza kaz kulko kukimbilia hyo masters ambayo ukimalza km huna ela pia utateseka2 huko mtaani
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Tafuta kazi ufanye ndugu yangu! Kuna rafiki yangu aliamua kuendelea na Shahada ya Pili na akafanikiwa kumaliza, baada ya kumaliza, kila akitafuta kazi anaambiwa je unao uzoefu? Wengine "hatuna hela za kukulipa mshahara". Pia kumbuka ya kwamba, kwa mtu anayeanza kazi atalipwa kwa kigezo cha Shahada ya Kwanza.
     
  16. t

    tetemeko Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mama yangu! ukikosa tena kazi baada ya hiyo masters ukasome Phd !!!!!!!!!!!!!! mi naona kama ni msaada tuchangie watoto wa secondari wanaokosa hata elfu 20 ya karo. Yaani umekosa hata utendaji wa kata? Dar hakuna kazi bila experence.
     
  17. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kuhangaikia elimu yako ya juu, ila ninachokiona mbele yako lazima utakuja kuvuliwa hiyo pichu yako uliwe then upate hiyo pesa.
    Ningeshauri jiajiri kwanza ili upate mtaji then endelee kusoma.
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kapige shule mkuu kama future yako unaiona kupitia iyo shule,wewe ndio unaejua unafanya nini kwa malengo gani,na plan zako za maisha unaziandaa wewe..mtu akupe ushauri ila usiruhusu akupangie na nini ufanye kwenye maisha coz mwisho wa siku wewe ndio utakuja kuishi ayo maisha sio yeye.

    Na wasaidiaji hapa huwa hawana maneno mengi sana,achana na hawa wengine...mtu kaomba msaada kama huna kaa kimya usijenge mazingira na ya wengine wampuuze...roho mbaya ingekuwa utajiri bongo ingekuwa superpower..

    Ushauri:nenda ubalozi wa Netherlands pale huwa wanatoa sapot kwa watu wa postgraduate kama wewe..kama deadline bado lakini.
     
  19. m

    matoke Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba unijulishe biashara gani inalipa huko msumbiji, nataka nifanye hiyo business, naomba unijuze mkuu.
     
  20. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu ni vyema ukafanya utafiti mwenyewe uko mtaani..mabandiko mengine hapa ni ya kufikirika tu.
     
Loading...