Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Mnipe ushauri kuhusu huyu mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbogoshi ya boganga, Jan 29, 2012.

  1. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa wana jamii naomba msaada wenu
    mi nilioa tangu mwaka 2007,nina watoto wawili na mke wangu, wakati na funga naye ndoa aliniambia yule x-boyfriend wake aliekuwa naye alikwenda UK kusoma na hana mawasiliano naye tena na ameamua aanze maisha na mimi upya.
    siku mmoja ilikuwa tarhe 24 december 2007 mnamo saa sita usiku simu ya mke wangu iliita na akawa anaongea kwa wasi wasi sana lakini mi nikajifanya nimelala usingizi fofo,akanyanyuka nakwenda sebuleni kuongea na simu,mi sikutaka kujua walienda kuongea nini.
    tarehe 31/12/2007 ilipofika mnamo saa nane usiku ilipigwa simu tena akaondoka akaenda kuongelea sebuleni pia,mi sikutaka kujua ni kitu gani waliongea.
    mwaka 2008 mke wangu akiwa na ujauzito wa miezi saba aliletewa zawadi kwa EMS nilipoisoma adress ilikuwa ikitokea UK na zawadi hiyo zilikuwa ni nguo za ndani na perfume mbili koja ya kike na nyingine ya kiume,nilipomuuliza akaniambia kuna rafiki yake wa kike anasoma huko kamtumia zawadi.
    miezi sitta baada ya kujifungua aliniambia amepata short courses kwenda UK kusoma hivyo ataniachia mtoto then atarudi baada ya wiki tatu,nikamuomba details za chuo na admission zote nilipewa na zilikuwa genuine.
    baada ya wiki moja kuna simu ilinipigia ya mkaka akaniambia samahani broo mi hunijui na wala mi sikujui ila nimepata uchungu sana baada ya kuona mke wako anachokifanya huku UK, akaniambia jpe email adress yako ntakutumia picha leo.
    kweli zilipotumwa zile picha sikuamini macho yangu kabisa na zilikuwa mbay na za utupu pia.
    aliporudi mke wangu nikamsomea mashitaka akakiri kweli na akaomba msamaha kwa kweli nilimuomba Mungu anisaidie katika uamuzi na nnikamsamehe.
    alichokifanya mwaka jana december mpaka sasa nashindwa nifanyaje,aliniambia tena kapata course UK, alikwenda december na amerudi january15,lakini ana ngeo usoni na kovu kubwa kifuani na lama za kuumwa na meno mkononi.nimejaribu kumbana kwa kila njia haniambiii chochote.
    wapendwa naomba ushauri wenu
     
  2. samito

    samito JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aah hii ume2nga tena bila kujipanga, kwa hali ya kawaida usingemruhusu mara ya pili aende uk wakat at first alikudanganya na ukapata ushahid tena akakiri, labda uwe *****.
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Pole sana braza, ngoja waje wenye busara zaidi wakupe ushauri mzuri, hold on..
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Crap......Double crap........
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndo na iheshiwe na watu wote.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbogoshi, nimeshusha pumzi
    Pole sana aisee. Duh huyu mwanamke mwenzetu kama ni kweli anayatenda hayo mbona ana mambo? je mlifahamiana naye kwa muda gani kabla ya kuoana hiyo 2007?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole mwenyezi mungu akupe Moyo huo huo wakusamehe, hapa inabidi usikilize Moyo wako aunataka nn.
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Aligombania Bwana,mambo ya kwa malikia si mchezo,watz wengi wananyang'anyana mabwana
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe dunia kuna wanaume wa hivi mpaka karne hii,km ni upendo kweli wako utakua wa agape kweli!cjui mambo ya ndoa kiivo subiri wenye uzoefu waje.
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mambo yanafanyika sana mkuu, sema kinachotusaidia ni kutokujua ama kuwa na taarifa za juu juu ambazo huishia kuwa tetesi.
    Unajua mara nyingi wanawake huwa hawaachani moja kwa moja na maboyfriend wao, hasa inapotokea hawakutengana kwa ugomvi. We mzalishe tena na tena. Akichuja kidogo na kuwa na umbo la kimama, jamaa watapoteza apetite na utakuwa na uhakika wa kula peke yako!
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nachoweza kusema mapenzi magumu sana vp we bado wampenda mkeo?
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    He kumbe ninayoyasikiaga huko ni kweli yanatokea? Tatizo ni nini mabwana wachache au?
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu kwa yaliyokukuta. Ndio mitihani ya maisha. Kwa kweli mimi siwezi kukupa ushauri kuhusu hili maana mambo ya ndoa mm nayaogopa.
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie kwa mtazamo wangu naona kama we ndio umeolewa, hauna say kwa wife wako!
     
  15. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No comments
     
  16. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mm kifupi nashauri nenda kampime afya yake

    pili mchunguze huenda ana tabia za ziada ambazo anashindwa kukwambia afanyeje kutokana na mahusiano mliyonayo?

    tatu usimruhusu tena kwenda UK kwasababu yoyote ile

    je huyo ni mke wako wa ngapi? je ulifuata hatua gani hadi kufikia kuoana 2007? je mlifahamiana vipi? nikipata maelezo zaidi naweza kukushauri zaidi
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hajaolewa ni mapenzi tuuu.
     
  18. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kabisa yan, kaka embu behave kama wanaume wenzio uko ndoan jaman.
    yan mwanamke anakupeleka peleka huna say kbs ndio maana anakufanyia yoote hayo.
    sina lingine zaid ya kukupa pole.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hapo umepata mke, pole sana!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kweli, mke wako anatoka kitandani kwenda kuongea na simu sebuleni wewe
    unajifanya umelala, au wewe mtoto siyo riziki,
    Kama ulimruhusu kwenda mara ya pili mimi mama yako nakushangaa sana,
    vinginevyo na wewe una matatizo ya akili. Mwambie yule rafiki yako akutumie
    picha kama zile za kwanza ili uongeze kwenye albamu yako, hata akienda trip ya tatu
    usisahau kumwambia alete picha.
     
Loading...