Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuulizia nundu ya Makamba usoni kulikoni?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Geza Ulole, Jan 12, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Naomba kuulizia nundu ya Makamba usoni kulikoni?

    hivi nundu ya Dr Dr Dr (Fitna, Majungu, Unazi) Makamba usoni inatokana na nini? anayejua jamani maana kama zile kuna mtu alimpachika kipepsi akatoboa paji! Niambieni wajameni mie nataka kuisawazisha....
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huenda atakuwa alipeleka pumba zake kwa wife kisha akapewa nako.
     
  3. Amlima

    Amlima Senior Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ni tatizo la tezi ingawa sina hakika, lakini nshaona wengi wenye tatizo kama lile na si kwenye paji la uso tu, hadi mkononi. Athari za kuishi sana ndani ya fens ndo zimekufanya uone kitu kipya, unatembea mtaani kwa kutumia tv ya sebuleni kwenu.
     
  4. n

    ndimuchumvi Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Alipewa mkong'oto wa nguvu shauri ya ubakaji,
     
  5. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    na wewe kambake mwanafunzi wa shule ya msingi kama hujaipata.
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tusiandikie mate
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa alivyo mfitini na mtu wa majungu labda alipewa ndosi utotoni.
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    jf bana
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si tezi....hamna tezi kwenye eneo hilo la uso. Hilo ni tatizo linaitwa 'Lipoma', ni kivimbe kinachokuwa na asili ya seli za mafuta 'fat cells' zinapopata mabadiliko fulani ya kijenetiki 'genetical'! Ni tatizo common kwa watu wengi tu, na linaweza kutokea kwa mtu yeyote. Muigizaji mzee Kipara ana tatizo kama hilo kisogoni.
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo sigida kweli hiyo.
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata sigida ua inaacha rangi nyeusi na wala sio nundu.
     
  12. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tochi yake ya usiku anaporuka na ungo kwenda kweny majengo ya vyama vingine aliangukia katika paa la CDM nundu ikatoka ndio maana hataki kusikia CDM na akida DR kwani maombi yalifika sawia kwa mwokozi na akakubali kuweka ulizi katika nyumba zote za CDM.Tuongeze maombi wengi watatoka nundu 2015.:frusty:
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hicho king'amuzi tu hamna lolote la ziada!
     
  14. I

    Ijuganyondo Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sababu za kiintelijensia!!
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehe.....ALIPOKUWA AKIHOJIWA MZEE HUYU AMBAYE MIMI HMWITA "MWANAFALSAFA".... naye akasema...."mbowe macho yake yanatuangalia sisi au anarembua"






    (hii ndoto niliyoota kiboko)
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hatai kweikwei......, alaf inawezekana hata hajui ana uvimbe hapo reception. Tanga soo ndugu zangu.
     
  17. C

    Coletha Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, walimwengu kiboko.
     
  18. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani hyo ni antena yake ya kurusha majungu na fitina zake,huku akijidai ananukuu vifungu vya quran tukufu na biblia takatifu,tujaribu kuikata tuone kama atakuwa anaropoka hovyo....makamba mzee wa kamba
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii ni alama apewayo mtu ambaye amemchukiza Mungu kama Kaini alivyomwua kakake alipatiwa alama ili kila amwonaye ajue kuwa huyu ndiye aliyua kakake. yaani chata
     
  20. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :amen:
    :amen:
    :amen:
     
Loading...