Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa kuhusu nini kinachofanyika maiti inapopelekwa Mochwari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msafiri Kasian, Jul 5, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana JF,kuuliza sio ujinga,bali ni kutaka kujua zaidi. Pengine labda ni ushamba wangu kutokana na maisha niliyokulia,napenda kuelimishwa hapa kidogo. Mtu anapofariki,maiti yake inapelekwa mochwari,kwa uelewa wangu najua mochwari ni sehemu ya kuhifadhia maiti. Naomba mnijuze kama kuna cha ziada kinachofanyika katika mwili wa marehemu unapokuwa mochwari.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mochuari pia ni sehemu ya kufanyia uchunguzi wa maiti, pale mtu anapokuwa amekufa ghafla au kwa ajali au kama kifo chake kiligubikwa na utata............
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Shukrani Mtambuzi,naendelea kupata elimu zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Subiri utajua mochawali kuna nini? usiwe na shaka.
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mochwari ni kuhifdhi mwili usiharibike. Hata kuoshwa. Hata kuchunguzwa kifo kimesababishwa na nini. Unapopeleka maiti huko lazima uwe na history ya makaratasi yake kama dawa dawa, ili ijulikane alikua akiumwa na matibabu yalikua yakiendelea. Na isije ikawa wewe ndo umemuarrestisha halaf unampeleka.

    Am saying from xperince
     
  6. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine ya kitoto.
     
  7. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maswali ya kikubwa ni yapi acha mambo yako.hii ni forums kila mtu anazungumza kile anachohisi bora kisifunje sheria na taratibu


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hili ndo tatizo letu, mtu anauliza swali apatiwe ufumbuzi, anaambiwa swali la kitoto,


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  9. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    km ungekuwa mkubwa ungejua mochwari ni nini? Omba yasikukute utajua tu mochwari nini mdogo wangu.
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    kesha sema kuuliza sio ujinga
     
  11. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BBC News - Living on death in Zambia: 'Dead bodies can't harm you'

    kula kashata kwenye website hiyo...usiogope lakini
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakushauri uende tu pale Mochuari,kuna jamaa pale anaitwa Beberu atakusaidia kupata uelewa wa hilo Swali lako. Jamaa wako super friendly na uhakika watakupa majibu na kukuonyesha nini kinachofanyika hapo Mochuari. Nilienda pale kipindi cha nyuma kumtambua ndugu yangu,ndipo nilipokutana na huyo bwana Beberu na wenzake.
     
Loading...