Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua maduka ya vitabu vya computer dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madera, Mar 2, 2011.

  1. m

    madera New Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa naomba kujua maduka ya vitabu vya computer
     
  2. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natafuta hasa kwa wanaoanza diploma
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natafuta hasa kwa wanaoanza diploma
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu sijui kama nitakuwa nimesaidia ila kuna hii website ilikuwa introduced hapa jukwaani, ina vitabu vya masomo mbalimbali. Hata vitbu vya kuhusu Computers (IT) vipo pia.

    Download free ebooks at BookBooN.com

    Good luck.
     
  5. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nenda Shule ya uhuru kona ya Msimbazi na uhuru upande wa kulia kama unaelekea Mnazi mmoja duka kama la tatu hivi
     
  6. m

    madera New Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekwenda mkuu ila hamna wanavyo vichache
     
Loading...