Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kufahamu Mipaka na Majukumu ya Phillipo Mulugo na Kassimu Majaliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, May 29, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajajf, naomba ufafanuzi wa majukumu (kwa anayefahamu) kati ya Naibu waziri wa Elimu na Naibu Waziri TAMISSEMI anayeshughulikia masuala ya elimu. Kwani ukifuatilia kwenye vyombo vya habari unaweza kubaini kuwa yawezekana wanafanya dublication ya majukumu.Kama hivyo ndivyo, naibu waziri mmoja angeweza kuyafanya hayo ili tupunguze wingi wa mawaziri bila sababu za msingi.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka Tanzania ni zaidi ya uijuavyo, kusema ukweli hwa ndugu wote wanafanya kazi moja kabisa.Lkn tutafanyeje sasa maana katiba si haijalitolea ufafanuzi wacha tuendelee kuumia komoyomoyo mpaka hapo siku tukiwa na wakuu wa mikoa wawili ndani ya mkoa mmoja ndo tutastuka. Kwa sasa ni wachache sana wanaoweza kupiga kelele
     
Loading...