Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kuwa Katibu Mkuu Mpya wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Apr 9, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No wonder waliahirisha bunge Ijumaa kumbe matumbo yalikuwa yanaharisha. But, Seriously, JK atapata nani msafi na mwenye akili timamu ambaye ni mwanachama wa ccm kwa sasa anayeweza kuwa katibu mkuu wa ccm?

    Kama mafisadi wataendelea kubaki ndani ya ccm ni nani ndani ya ccm anaweza kuwadhibiti?

    Katibu mkuu mpya gani anaweza kufanya kazi na timu ya mawaziri wa sasa ambao wengi ni mafisadi? Je, alitakiwa pia avunje baraza la mawaziri?

    Amefanya uamuzi mzuri kuvunja Secretariat, lakini hata wapambanaji ndani ya ccm ni mafisadi, ni viwango tu

    Ni bora tu angevunja chama chenyewe kuliko kufanya cosmetic surgury ambayo itakuja kuumuka kama pua ya marehemu Michael Jackson.

    Update:
    Hii thread hadi sasa imepata zaidi ya post 70 lakini hajapatikana mwana ccm mwadilifu, asiye fisadi, mwenye elimu, mchapakazi.

    Kama JK angekuwa anategemea kupata ushauri hapa basi labda atafute wajumbe nje ya ccm au hata nje ya nchi
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    CCM imeoza
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katibu Mkuu mpya atakuwa Wilson Mukama, ... I stand to be corrected.
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona wapo wengi tu,??................ hata tambwe hiza yuko fit kubeba hayo majukumu.................

    mnacheka nini sasa??............. kwani makamba laipoingia alikuwa na sifa gani??.................. huyo ndie JK bwana .........
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Waadilifu wapo...ila formation ya "Chama Chetu" haiendi hivyo...kwamba uongozi wa nyumba unaenda mrama suluhisho si kumtaliki mke....perhaps baba umepoteza muelekeo mwenyewe! Na suluhisho ni kurudu nyuma na kuangalia ni wapi ulipopotea ama kukiuka maadili! Salaam!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    katibu mkuu ccm ni KH KOPA msanii maarufu!
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    La kuvunda halina ubani bana!

    Hakuvunja secretariat kwa sababu imeshindwa kazi bali kwa sababu kumetokea hoja ya kutenganisha mkti na rais, fungukeni macho!
     
  8. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni mzoga.

    ccm inanuka!!!
     
  9. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weweeeee, hurumia mbavu zangu!
     
  10. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaah haaah Haaah Tambwe Hiza aka Mchumia Tumbo.
     
  11. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Inchekesha na wakati huo huo inaogopesha maana hawa ndio watu wenye hatima ya taifa letu halafu inakuwa kama wanajifitisha sanda kabla ya ............ Naomba mnisamehe kwa hili wana JF!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM inakufa kifo cha mbwa mwitu

    katibu awe VICKY KAMATA MAMBO YATANOGA
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Shitambala
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watampa Makala
     
  15. BITTY NGUZO

    BITTY NGUZO Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kutoka Dodoma zinasema Balozi wa Tanzania Nchini Urusi Mhe. Jaka Mwambi ndio atakuwa mrith wa Makamba.Hii imetokana na kukubalika kwake kwa wanachama wengi na kotokuwa na kundi lolote.
     
  16. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mkristo au mwislamu?

    kama ni mkristo yatamkuta ya mungai.

    kama ni muislam, no problem
     
  17. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kama itakuwa kweli namhurumia kwani atakuwa katibu mkuu wa chama kinachoenda kaburini
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Naomba mwenye cv yake aimwage hapa jamvini.
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape Mnawie?

    Si unajua sifa kuu ya katibu wa ccm ni kutokuwa na digirii?
     
  20. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kuchukua pesa,aliahidiwa na ukuu wa wilaya,we subiri uone
     
Loading...