Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani kawatoa udsm daruso na nani kawarudisha Tahiliso

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jan 11, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika jukwaa hili la vijana wa sasa nakumbuka nilikua mmoja wa watu waliosain memorandum off understanding ya kujitoa tahihiliso baada ya udom kujikuta wanatumika na sasa mpaka raisi kipra yeye anairudisha pasipokujua sisi tuliitwa wahuni na magembe leo anawapeleka wapi vijana wa kitanzania.na baada ya hapo nini kinaendelea na je ni halali na haki yake yeye kuvuliwa napenda kuunga mkono hao wengine walikataa sasa kwa nini awe hivyo jamani
     
  2. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nadhaniu wewe unamajibu yote kama mchakato wa kujitoa unaujua basi hata mchakato kurejea you must know
     
  3. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari jaribu kuepuka jaziba wakati wa kuchangia
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tahliso tahliso tahliso,shit
     
Loading...