Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema Maisha Bora kwa kila mtanzania hayapo!! Kazi kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, Jan 18, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Jamani, nchni inaenda wapi? Petrol Bei bado ipo juu zaidi, Umeme bei juu na haupo, Kodi zote zimepanda ya Duka ndio husiseme, Kodi ya nyumba inazidi Mishahara, mchele na nyama bei yake ni zaidi robo ya mshahara wa kima cha chini, starehe sasa wanafanya RA, JK, Chenge na EL na watoto wao peke yao, Serikali inategemea bia kupata kodi wakati Quaran na Biblia hairuhusu kunywa pombe, Msikitini na Kanisani sadaka imepandishwa hawataki silver wanataka noti lasivyo watanamwita EL na RA kuzindua kanda na kufungua majendo ya ibada, mahari ndio husijaribu manaa wana hasira ya mwanao kufukuzwa shule kwa ajili ya ada,rate ya dola haishikiki, school fee utadhani unanunua majengo ya shule, Polisi wana uwa raia kama panzi sasa hii ni maisha bora kwa kila Mtanzania jamani au ni maisha bora kwa Kikwete na familia yake! Jamani huyu Bwana kashindwa kadorora kazeeka akili tuingie mtaani kudai nchni yetu imetekwa.
     
  2. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Arafat, haya unayoyasema kwenye post nyingine unawaponda wachangiaji wengine au msimamo wako huwa tofauti. Hii hali ndio inayozungumziwa kwa zaidi ya asilimia 70 ya michango humu jamvini!

    Maneno yako 'tuingie mtaani...' ni kutoka moyoni au ni kwa ajili ya mada?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo wakipandisha mshahara tutabanana nao kwenye starehe nao wanataka wajinome lol
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Msando Mheshimiwa spika au Msando yupi? au ni avatar tu! maneno na maada inajieleza Mkuu hii hali si sawa na si haki.
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    What do you mean Roza by these words "tutabanana nao......................wanataka wajinome" au ilimradi kuandika!
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maisha bora yapo nyie hamuyaoni au hamuishi tz nini? Acheni kumsema vibaya mkwere wa watu baba riz1
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hata Wazambia mmekodiwa kweli CCM haina watu sasa inatetewa na wazambia!!!!
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeshangaa kidogo kwa mada ya Arafat leo. Kimetokea nini?
    Au ndio kuna mtu amekuibia password yako?
    Kama ni mwenyewe Arafat, uliwaza nini leo mpaka ukaandika post hii?
    Hongera!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yapo wapi? Kumbuka hatuongelei Zambia hapa!
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nonda kulikoni maana shida zimezidi tumekaa kijiweni hadi suluali zinaliwa na mchwa sasa umachinga ukifanya unakamatwa na Mgambo sijui kwanini wamachinga tuna kamatwa!
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    pdg mkwere nchi haiwezi kuongozwa na mtu aliyeweka starehe mbele kuliko maslahi ya taifa.
     
Loading...