Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani bora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BMT, Dec 24, 2011.

  1. B

    BMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kupita ccm mbio za urais 2015 kati ya hawa nani angalau ataleta matumaini kwa wananchi na wanachama wa ccm na wasiowanachama??
    1.salim ahmed salim
    2.magufuli
    3.membe
    4.migiro
    5.lowasa
    6.sita
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Hakuna alie bora ndani ya CCM.
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    2.MAGUFULI - Wanasema "You cant teach an old dog new tricks" Huyu alikuwa Mwalimu na bado ana act kama mwalimu kuendelea kumea viongozi wenzake mbele ya kadamnasi kama wanafunzi.Aki bahatika kuwa rais sitashangaa akianza kuwachapa watu viboko hadharani.

    3.MEMBE - Bado anaamini Tanzania hatuwezi kuendelea bila misaada,rejea utetezi wake kuhusu OIC.

    4.MGIRO - Nikumbushe ni kitu gani cha maana alifanya wakati alikuwa waziri?

    5.LOWASA - Wanasema "mti wenye matunda mazuri ndio unarushiwa mawe"

    6.SITA - Tatizo hana msimamo,Muulize Mpendazoe kwa ufafanuzi zaidi.
     
  4. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yupo, nasisitiza tena Yupo!!!!. Ni Lowasa pekee kwani ndiye anaweza kuchukua uamuzi mgumu na kuusimamia vema. Waliobaki wooooooooote hawafai na tusiwakubali. Usikasirike ni mtizamo wangu tu.
     
  5. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wanafaa kutokana na uwezo wao ila tatizo lipo NEC yao
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mpaka sasa una watu 6 tu?! Dr.M.G.Bilal hayupo?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Mbona umeanzia 2!!???
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya hao wapo wanaofaa ila tatizo ni mtandao wa kichama,hautampa uhuru wa kutekeleza na kufanya maamuzi magumu yenye maslahi kwa taifa has ukizingatia chama chao kimejengwa na fedha za wafanyabiashara na fedha nyingine zimepatikana kwa njia za kifisadi,ieleweke kwamba mambo mengi hayawezi kwenda maana huo mtandao umemshika kila mmoja ndani ya chama
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uchambuzi wako si Mbaya!
    Nakusifu kwa ku'reserve comments zako juu ya No1!
    Nitakusaidia , maana naona wewe tguko pamoja!
    Salim Ahmed Salimaka SAS ni mtu asiye na makundi, naamini hawezi kuyaanzisha uzeeni!
    Lakini pia ni mkongwe wa siasa za Tanzania, na mara nyingi anajiepusha sana kutoa kauli za kishabiki!
    In a sea of wildcats i would welcome him!
     
  10. K

    KANAN Senior Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mapema mno
     
  11. j

    janejean Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa kazi ipo!
     
  12. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kiuhalisia Lowasa ndie anaeweza kupeperusha bendera ya ccm wakapata angalau % kadhaa, KWANZA HANA DHAMBI YEYOTE YA UFISADI MWENYE USHAHIDI ALETE JAMVINI aliachia ngazi kwa manufaa ya chama na serikali
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna wanaomshauri apunguze kinywaji.... Mwanaye Fred kutokana na kilaji kukolea kaharibu Arusha huko!
     
Loading...