Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anayefaa kuwa rais ajaye kati ya makada hawa wa CCM, CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 19, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naitizama hali ilivyo. Nalazimika kuona kuwa kuna kila haja ya kujadili mapema, ni nani anayefaa kuwa rais wa awamu ijayo. Kwa upande wa CDM sina mashaka, hata nikiweka hawa watatu wanatosha kuwa na uzani wa kutosha

    1. Dk SLAA
    2. FREEMAN MBOWE
    3. TUNDU LISSU. Kwa upande wa CCM, Hapa ntaweka wengi kwani nina mashaka kidogo.

    1. JOHN MAGUFULI
    2.EDWARD LOWASA
    3. MARC MWANDOSYA.
    4. BERNARD MEMBE
    5. WASIRA
    6. IBRAHIMU LIPUMBA (CCM B) 2. HAMAD RASHID (CCM B) hawa wa chini nimewaweka kwa makusudi katika mkumbo kutokana na msimamo wa chama chao. Kama wameridhiana visiwani, hawashindwi kuungana hata bara. Hayo ni majina ya wanasiasa wanaosikika zaidi.

    Ni nani hapa anafaa kuingia magogoni awamu ijayo?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
  3. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi ni mwaka 2015. Huku ni mbali sana kwani lolote linaweza kutokea kuanzia sasa hivi mpaka 2015.
     
  4. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du kaka mbona mapema sana kutabiri rais ndiyo kwanza mwaka wa kwanza umefika tangu tutoke uchaguzi mkuu!!Vp bwana mbona una haraka.
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahahahahah!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuchukua nchi unafikiri ni lele mama?kwa yeyote anayetaka ajipanga vizuri wote waliogombania chaguzi zilizopita hutawataki.Nalog off
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona kama kijiti kinaweza kumponyoka kaka wa magogoni kabla ya uchaguzi! Manake mbio ni kali mno.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hoja ya kichadema chadema!
     
  9. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ibrahimu Lipumba ndiye anayefaa
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu ni bora tukamwombea apone haraka na tusimtie majaribuni "" AMENI""
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa vema zaidi kama tungejadili sifa za mtu anayefaa kuwa rais wa tanzania katika maqzingira tulimo, halafu ndo tutajua nani anatufaa
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JF tumevamiwa hakika si kawaida hii
     
  13. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ninaye muona ni LIPUMBA peke yake kama tukiacha ushabiki na UDINI.
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukiona watu wanazungumzia urais mapema hivi ujue aliyeko madarakani ameshindwa kuongoza na watu wanatamani miaka yake iishe kesho.
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jf hatujavamiwa hakika. Ni kawaida hii.
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  17. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    January Makamba is so smart,he deserves
     
  18. W

    Wababa Senior Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha dr slaa anafaa kuliko wote hapo.
     
  19. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lazma 2anze mbali kutabili,mnataka tutabiri wakat bado cku 7?ila najckia kichefuchefu jina la wasira
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Una miaka 2 tangu umejiunga na JF, tuna miaka 3 kabla hatajafika kwenye uchaguzi mkuu. Tangu umejiunga na JF hadi sasa hatujapata KATIBA HALALI. Hatujui nani atafika huko 2015 kama katiba halali ya wananchi inayotokana na matakwa yao itakuwa haijapatikana. Kama hakutakuwa na katiba halali..that means no uchaguzi unaouzungumzia.
    Kwa kifupi ni kuwa sasa hivi hatuna muda wa kuzungumzia mgombea 2015 wakati hatuna KATIBA YA WANANCHI.
     
Loading...