Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anamtuma Deus Kimbamba kuvuruga nchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Nov 15, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana katika BBC sa 12.30 jion nilimsikikiza Deus akisema wametangaza
    maandamano ya nchi nzima kupinga uwasilishaji wa mswada wa marekebisho ya katiba
    akasema watu wataandamana kutoka mkoa yote nchini kuelekea Dar es salaam
    ambapo watakaa sehemu moja kiwanjani mpaka serikali itakpokubali

    Kwanini Huyu jamaa anataka kuvuruga nchi?

    Mytake

    Police wamshughulikie kwa kauli zake za uchochezi
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe ndiye double agent it seems
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lazima wahusika watakuwa wameshaliona hilo..soon atashughulikiwa
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Satanic verses hizi! Salman Rushdie was right
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe umeona hilo tu ndio uchochezi ila wanalofanya chama chako CCM ndio kinajenga nchi eeh!!?
     
  6. h

    hajoma Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    kwani we mwanamke nani kakutuma kuja kuandika pumba hapa! we tapo gani au unadhani ni mambo ya tisitisti?
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama kilango malecela ndio double agent.
    Jana kafanya upumbavu wa hali ya juu sana. Wakowapi wale waliokuwa wanamwita mpiganaji?
    Ccm inakufa soon.
    Maandamano yako palepale, iteni polisi, magereza, usalama wa taifa, jeshi, mgambo, askari wa uhamiaji, na walinzi wa makampuni binafsi kamwe hamuwezi kuidhibiti nguvu ya umma
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tutapambana iwe kwa uchawi, marungu, mishale, maneno, mawe haki yetu aliyo ikalia mkoloni mweusi aachie mpaka kieleweke haijalishi ni lini na wapi ni popote na kwa wakati wowote, kaeni mkao wa kuliwa wakoloni weusi mapinduzi ya fikra yanakuja, mmetunyonya na kututesa vya kutosha
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mere puff
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utapambana na nani wakati mtu mmoja anavuruga nchi

    Natoa Rai kwa MWEMA amchughulikie kwa kuchochea
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Masheikh wa BAR KWATA lazima watolee tamko huyu Deus ni Fatwa tu
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Stick kwenye point usilete mambo ya udini

    kwanini mtu mmoja anachochea watu kuhasi nchi?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani kikundi kidogo cha watawala kikalia uhuru wa fikra watu milioni 45
    Hata hao watoto wa Mwema wengi wao wamechoka, wamechoka kulala kwenda mabanda ya mabati, watakapo weka siraha chini ndipo mtakapo tia akili someni alama za nyakti
     
  14. l

    lyimoc Senior Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mke wa nani au mumeo ndokakutuma ulete hiyo topic yako iliyooza naomba uitoe haraka sana inanuka
     
  15. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Just because one person opened his mouth and said does not mean he is alone. Unataka kutuambia kuwa yeye mwenyewe ndio kapanga hayo maandamano? mtakamata wangapi?

    "Yana mwisho haya"
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hivi hao polisi mshahara wao wa mwezi uliopita wameingiziwa?
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa wenye fikra tegemezi Kibamba anaweza kuvikwa sifa zote mbaya, ukweli ni kwamba Serikali imekosea na haiwezekani wananchi wote wakapaza sauti na kuongea neno moja kwa pamoja. Kibamba anawasaidia wananchi hao kupaza sauti na kwa hali hiyo anaonesha njia ya kupita ili sauti isikike na kuwakera watawala. Tutafika tu, lakini tuamue kujitolea kwa dhati kudai haki na tuache unafiki.
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio vizuri kuchangia kwa kutoa mapovu
     
  19. April

    April Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndo shida ya Watanzania hii, mtu unapokuwa mjasiri kuzungumzia maslahi ya UMMA na upo tayari kiutekelezaji utashangaa watu wanaanza kuhojiwa, Huyu anatumiwa na nani? Kwani vipi nyie? mtu afanye nini ndo muone anayafanya kwa dhamira yake na sio kutumiwa?
    NYIE KWA VILE NI VIBARAKA BASI MNAHISI KILA MJASIRI NI KIBARAKA, LO!
    Hebu acheni hizo bwana, nyie ndo mnatumiwa na kina nani hebu sema hapa fasta!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mhm, kuhasi ni kufanya kitu kisiwe na uwezo wa kuzalisha. nadhani watawala ndio wanaoihasi inji.
     
Loading...