Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namwonea huruma nimsaidiaje huyu mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kijukuu kindo, Dec 1, 2011.

  1. k

    kijukuu kindo Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf, naomba mnipe ushauri. Mimi kijana wa kama 35 yrs nina mke na 2kids. Imetokea kuna dada 1 ana umri wa kama 30yrs, amefiwa na mume kw ajali ya gari kama miezi 4 imepita, na walikua namtoto mmoja. Kwa bahati nzuri au mbaya huyu dada tunafanyakazi ofcsi moja na pia tunaishi mtaa mmoja. Ukweli ni kuwa hatukuwahi kuwa na mahusiano ya mapenzi kabla lkn baada ya kumpoteza mumewe amekua mpweke sana anawasiliana nami mara kw mara, ht nisipokua ofcn anajitahdi sana kupiga simu. Sasa anaomba niwe naye karibu kumsaidia ktk kubalance nature, nami nikimchek kweli najawa na huruma na natamani nimkubalie kwani ndo hvyo hana mtu tena. Ila ndo hvyo mie nina mke wangu tunapendana sn. Kwa kuwa nafanya nae ofc moja wanafahamiana pia na wife. Je! Nimkubalie huyu dada kumtimizia mahtaji kwa kumbanjua ama vp? Ni mtihani kwangu kwa vle dem ni mdogodogo flani halafu ni mzuri pia.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hana mtu tena wewe ndie mwanaume pekee uliyebaki duniani?Kama unataka kuendekeza kutoka nje ya ndoa fanya bila visingizio visivyo na kichwa wala vidole.

    Hehehe mzuri ehhhh?Mkeo ye mbaya?
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umeshafanya maamuzi wewe, unataka go ahead tu. Nipe namba yake nimsaidie, we usiharibu ndoa yako!
     
  4. Nizzo

    Nizzo Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ikimbimbie zinaa kaka! jali familia yako......
     
  5. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kijana usifanye upumbavu. Kama unamwonea huruma mwache mkeo mpe talaka kakae na huyo inayemwonea huruma tuone kama huruma yako juu yake itakufikisha mbali.
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ama kweli walimwengu hawana huruma kumsaidia mtu mahitaji madogo madogo ni mpaka umbanjue pheeew
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dunia haiishiwi vioja jamani!Yaani unataka kuleta hadithi za kufa kufaana?Achana na hiyo kitu wewe.Unasema mwanamke mwenyew ni mdogodogo flan.Kwani wa kwako ni mkubwakubwa flan?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    ulikuwa unamtamani siku nyingi sasa unataka kujustify. Shinda tamaa yako, thamini ndoa yako, ijali familia yako acha kujifanya wewe baba huruma
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Du wewe vipi?35 hujakua tu?achana na huyo dada..ndo mwanzo wa small house
     
  10. k

    kijukuu kindo Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndilo ombi lake kwangu. Hana shida na vijihela vyangu kwa vile nae anafanya kazi analipwa vzuri. Just my company ktk haya mapenzi ndo anataka
     
  11. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jaribu kumshirikisha mkeo uone yeye atakushauri vipi? Huwezi jua mshirikishe mkeo bwana .
     
  12. k

    kijukuu kindo Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwafrika wewe vp huna ndoa?
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi bachela kijukuu
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wacha hiyo! Wacha kabisa! Usiguse! Ukigusa tu ni kama vile inzi kufia kidondani! Na muonja asali huchonga mzinga! Utanogewa na ndoa itavunjika! Watoto wako watateseka. Wacha kabisa!
     
  15. k

    kijukuu kindo Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka kumwoa ama? Namba ya nini unataka? Ama nawe ni yaleyale kutaka kumsaidia kama mie?
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kijukuu
    Duh......................we all are encouraged kusaidia wajane and all that tupate thawabu, but since you have a wife , your first responsibility should be her na mahitaji yake.Granted wewe waweza kuwa wale wanaume rijali na hivyo kuweza kukidhi mahitaji ya wote , ila I'd say bounce this idea off her first if she is fine with it then...................................if not then acha maana misaada
    inayo leta kufarakana katika familia hata mungu hapendi.

    PS
    Be advised that, If you find this comment crazy and lacking then you have gotten the point, otherwise...........................
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unafamilia nzuri lakini naona unataka kulikoroga
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kweli wamuonea huruma hutajihusisha nae for the following reasons…..



    1. Unampenda mkeo hivo kwa huyo dada ni tamaa tu yakupeleka (ambayo umeificha katika huruma) maana umejusitify kua ana ka mwili kadogo kadogo; ambayo yaonesha wazi kua ndo type wapenda.
    2. Mko nae ofisi moja… Hivi kaka unajua mwanamke alo vulnerable akiwa exposed kwa mtu ampendae anavo kung'ang'ania ukisha mhalalisha anavokua kero?? Isitoshe mko ofisi moja – itakuchukua mda mfupi saana kuweza mchukia ile mbaya (hasa baada ya ikisha lala nae) kitu ambacho kitakupeleke mistreating her – hivo kumuumiza zaidi.
    3. Unaishi nae mtaa moja…. Kaka, infidelity hata siku moja haina principle ya kulala na mwanamke mtaa mmoja na mkeo kama kweli wampenda huyo mkeo kama madai yako.
    4. Huwezi jua... waweza nogewa na kuharibu ndoa yako ya sasa ukahamisha Mapenzi yoote huko.

    All in all wewe ndo mwamuzi wa mwisho… Vovote ufanyalo results zake ni mbaya.... Nakusihi tumia brain yako na acha kabisa kumsikiliza dogo…
     
  19. k

    kijukuu kindo Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I really thank u Nemo and evrybody 4nice pieces of advice. Will take care! THANK UUU...!
     
  20. k

    kijukuu kindo Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashadii asante kwa uchambuzi murua. Ama kweli sauti ya wengi... Inanionya nami sina budi kuwa makini. Asante sn
     
Loading...