Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namtafuta yule dada....

Discussion in 'Love Connect' started by mzabzab, Nov 24, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    habari zenu humu..
    wiki kadhaa zilipitia kuna dada mmoja alikuwa anatafuta wanajamii wanao ishi arusha...sasa natafuta ile post sijaipata nilikuwa naomba msaada ili nipate username yake na kuanzisha mawasiliano....naombe msaa wa jinsi yakuipata hiyo post yake na hivyo username yake.
     
Loading...