Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Fransiscar John

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Domhome, Jan 9, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Huyu dada tulipata kusoma naye, Ukwamani Shule ya Msingi huko Gairo.

    Baadaye yeye alijiunga na Kilakala Girls nami nikaenda Tanga Tech School.

    Wakati tukiwa Shule enzi hizo alikuwa anatumia anuani yenye S.L.P 70 Kimamba.​


    Kama kuna yeyote humu jamvini ana habari zake anijuze tafadhali!! au iwapo kuna member humu anaweza niunganisha na jamaa yeyote wa Kimamba, Kilosa nitashukuru sana
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wake za watu wawatafutia nini???? Ngoja nimweleze mumewe kuwa kuna njemba inataka kukumbushia na mkeo
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lolz!
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Franscisca John mimi namfahamu toka wakati akiwa kilakala secondary. ila sasa sijui yupo wapi. kama ukimpata naomba unijulishe na mimi
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Uckonde mkuu nikimpata nitakujulisha. Ila hadi sasa cheche!
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    FRANSISCA JOHN AlIESOMA KILAKALA YUKO KWANGU NI MKE WANGU ANANISUBIRI NIRUDI TUKADOOO TUU,NYIE MNAMTAKIA NINI?ANANIPIKIA NA KUNIOGESHA NYIE WA NINI MUMKOME MKE WANGU BIASHARA ZENU ZA BABA NA MAMA NA KOMBOLELA MSAHAU SHHHHHHHHHHHHHHHHHIIIIIIT
     
  7. K

    Kijunjwe Senior Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Hilo sanduku la Posta alikuwa alikuwa akitumia mshaikaji wangu mmoja Swahibu Mizungumti, yawezekana walikuwa ndugu au ndo C/o.
     
  8. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya sasa keshapatikana, mtafute huku huku aliko.
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du JF bana!!!!!!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameolewa na Jamaa anafanya kazi BOT anakaa kwnye flat za BOT sinza. Nitakutafutia contact zake.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    hamna sehemu nzuri kuondolea stress kama JF
     
  12. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vp we manager wa aina gani? nimeona kwenye jukwaa la kazi na ajira unadai HIMO ONE kakutafutia ajira ambayo unaanza tar. 2 January 2011 ( Siku ya Jumapili)
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Jamani msaidieni Mwenzenu, pengine kuna kitu alisahau kwa huyu dada!!! Tofauti na hapo sijui anamtafutia nini maana kwa sasa pengine atakuwa alishaolewa!! Au mleta hoja aweke wazi ni miaka ipi walikuwa Gairo hadi walipoachana na kujiunga Kilakala.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Umenichekesha sana nafahamu movie yake inaitwa Umofia in London huyu jamaa ni mcheshi mtata sana
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hasa jukwaa la mmu maana ukienda kwenye siasa ni presha tupu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kama una picha yake bandika. Mtu kidole.
     
  17. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukizipata basi ni-PM.
     
  18. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu punguza jazba basi!! Huyo ni Mate wangu nawe ni MKEO usijali sana nilitaka nijue tu kwasasa yuko wapi na anafanya nini?

    Anyway Je, mwanao GASPER hajambo????
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Unamtafutaje mtu kama unatafuta mbuzi bwana wee..
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HE WE WAPI WEYE?SaSA HII INAHUUUUUUUUUUUUUUU?????????ACHA USHAMBA KAZI YANGU HAIKUHUSU AU UNASAKA MUME??
     
Loading...