Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda rafiki wa dada yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIF, Aug 4, 2012.

  1. BIF

    BIF Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumtokea rafiki wa kike wa dada yako ni mbaya?.Coz nimetokea kmpenda rafiki wa dada yangu but naona noma kemtemea madini nahic sister anaweza nifikiria vibay,Nifanyeje wa kubwa.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    How old are you son? Go for it son, afterall she'll not tell trust me. For the sis, she'll jump and roll with joy knowing that the bro is a man!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jiandae na wewe kuwaita rafiki zako shemejiiii.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Zinakuwa ngumu sana hizo za kumtokea rafiki wa dada wengine huomba ruhusa kwa dada zao kabla ya kuanza rasmi mchakato. Wakati mwingine dada hutoa ruhusa na wakati mwingine huweka ngumu.

     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    haha wee ongea na dada bana...atakuelewa tuu...sii umempenda sasa tatizo nini
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hujamshtukia tu? huyu dogo bwana! Ndo walewale under 18
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani huyo dadako ni mama wa huyo binti hata achukie, ikiwa nae binti kakuzimikia issue ya dadako ni ndogo sana to deal with
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Na kushauri umueleze ya moyoni mapema!
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    napita kwanza..........
     
  10. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani ni lazima kuwa na girlfriend? We jikaze na uachane nae tu.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sioni Mbaya .. jaribu bahati yako.
    We umeashampenda na hujui kama atakukubali Duhhhh. Haya bana kazi unayo.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Katika tamaduni zetu ndugu ndiye anayeweza kuwa na mjadala, rafiki wa dada?

    Najua kutegemea na mahusiano uliyo na dada yako, rafiki wa dada anaweza kuchukua muonekano kama wa dada, lakini si dada.

    Mbona mara nyingi katika jithada za kupata mtu anayejulikana tabia yake vizuri huo uhakika wa rafiki wa dada unahusika sana, maana anakuwa mtu ambaye kashapata ukaribu na familia hata kabla ya kujua matunda ya mahusiano hayo, na hivyo kutoa nafasi ya kumjua tabia yake vizuri pasipo na tamalaki la mahusiano ya jinsia tofauti ambalo linaweza kuleta ubalozi usio na uhalisia.

    Kuna nyumba nyingi sana ambazo dada akiona kaka anazembea au kashupalia habari nyengine, na kuna rafiki anayestahili kwa taadhima zote anaweza kabisa kufanya mambo yanayoshauriwa na makungwi wote werevu kuwaweka pamoja pasipo muonekano wowote wa kufanya hivyo.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mkuu kumbe hata huku huwa unapita!? LIKE!
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama mleta thread yuko serious sana..
    Kuanza kuwa na wasiwasi na dada yake inaonyesha anataka ku'hit' and 'run'
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, no comment
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mi napita wakuu!!
     
  17. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    kiswahili chako kiko deep sana. Hongera nyingi
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu mleta mada inaonekana ni wale wa kumega na kutupa na hii itasababisha mpaka huyo rafiki wa dada yako akorofikishane na dada yako potezea tu haupo serious mkuu
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rafiki wa dada yako anatokewa tu hakuna shida sema tatizo hapo ukiharibu tu unaweza ukaharibu na uhusiano wa wao wawili
     
  20. M

    MWOMBEKI PIUS New Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu mshirikshe sista ako uckie atakwambia nn kabla hujaanza mchakato
     
Loading...