Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kujiunga na jeshi la polisi au magereza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by moseskwaslema, May 5, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jana niliomba kama kuna mtu anfahamu procedure ya kujiunga na jeshi la polisi au magereza aniambie kwa mtu mwenye 28 ya f4
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upo mkoa gani nikusaidie nikuelekeze cha kufanya?

    Taratibu ni za zile zile za kawaida, unaandika barua ya maombi ya kazi inaambatana na vyeti vyako ambavyo vitakuwa ni vivuli.

    Ukimaliza unaipeleka kituo chochotw cha Polisi/Magereza kisha hapo utapata maelekezo sahihi ya kufuata.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upo mkoa gani nikusaidie nikuelekeze cha kufanya?

    Taratibu ni za zile zile za kawaida, unaandika barua ya maombi ya kazi inaambatana na vyeti vyako ambavyo vitakuwa ni vivuli.

    Ukimaliza unaipeleka kituo chochotw cha Polisi/Magereza kisha hapo utapata maelekezo sahihi ya kufuata.
     
  4. j

    josewatano Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    rudia mtiani four 28 hawachukui huu ndiyo ukweli kingine usikate tamaa ya maisha mapema sawa wewe pambana ukiwa mtu wakufanya maamuzi mapema basi hata ukienda uko jeshini bado utakata tamaa nakutaka urhisishe maisha so wewe rudi shule
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama upo Arusha, fanya kwenda pale jengo lenye ofisi za Elimu, Magereza wako kwenye ofisi ya Mgambo wa Wilaya wanafanya processing ya applicants
     
  6. m

    moseskwaslema Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofcoursaweza yes nipo arusha hebu watanzania mnielekeze vizuri ili niweze kumsaidia huyu dogo,hv nawezakuaply kabla sijasikia matangazo ya application? watanzania mnisaidie
     
  7. wejja

    wejja Senior Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanunue cheti cha aliefariki,
    Karenew cheti chako cha kuzaliwa kwa jina linaloonekana ktk vyeti feki utakavyonunua, then njoo tujiunge jeshini kaka
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    usitupige virungu
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    moseskwaslema yap hiyo 4 anaweza kupata,magereza wapo kwenye usaili fanya hima uwasilishe maombi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    polisi wamejikita kuajiri form vi, subiri wakitangaza tutakujuza. Ila angalia usiwe umeiba/unatumia cheti cha ndugu yako, nida wako kazini
     
  11. s

    sugi JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Cha msingi uwe mtoto au ndugu wa karibu wa askari mwenye cheo kikubwa au hata cha kati!
     
  12. R

    Rahim usanga Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona urudie mtihani wa form4
     
Loading...