Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namfikiria aliyekula hili dili

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Oct 31, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    0001.jpg ....................
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tehethe!! tanthania ni nthuli thana!!
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na hapo kweli wanatafutana na kuombana kamisheni
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu anapokea ten percent ya hilo deal hapo kila mwezi hebu jiulize ni tumilioni tungapi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    then wanalilia misaada kila siku
     
  6. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi imeuzwa kwa watanzania wachache
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    ndio maana wazungu wanatuona sisi ni mashoga tu
     
  8. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, wanatudharau watanzania wengi kwa ujinga wa watu wachache
     
  9. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka mkagawane au hukushirikishwa?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wanatembeza bakuli la kuomba
    Serikali inailipa IPTL na then IPTL inaiuzia Tanasco umeme ambalo ni shirika la serikali hiyo hiyo na then tanesco wanamuuzia umeme mwananchi wa kawaida
    ushaona wapi serikali inatoa pesa kujinunulia kitu yenyewe
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh? hapo lazima kuna chukua chako mapema
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    na sisi tumenyamaza kimya na kura tunawapa kila term...wanatugea kofia na t shirt..ndio maana wazungu wanatudharau na kututaka tuhahalishe ushoga sasa sijui hao mashoga watafungishwa ndoa na nani ..usishangae likaibuka kanisa ambalo linafungisha ndo za mashoga na wazungu wakalikingia kifua ..
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    utachukuaje wakati umeshika makali dada yangu huku wao wameshika mpini...sanduku la kura hatuwezi kulitumia vizuri
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu with mooney every thing is possibe
    Utashangaa yanaibuka makanisa na misikiti ya ajabu ambayo wako radhi kufanya lolote mradi wana ufadhili kutoka nje na pesa za wazi ziko nje nje
    Tutanyonywa mpaka mwisho maana viongozi tulio nao hawana vision wala hawajui wanafanya nini juu ya rasilimali tulizo nazo
     
  15. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hiyo ni njia mojawapo ya kuilipa dowans kisirisiri
    tufanye kweli 2015
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    yap ..nafikirui tunavyopigika sasa hivi mwaka 2015 tutakuwa tushaamka
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Tanzania :washing:
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    tunaarudisha hela ya kampeni 2005
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sawa sawa
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kama ni pepa umepiga 100 kama
     
Loading...