Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Sep 1, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    naomba kuuliza hivi namba za simu kwanini hazitengenezwi kwa mtindo wa mtiririko(series) kama wa mfano namba za magari.maana sidhani kuwa Tanzania kuna wateja wengi wa simu kiasi cha kila mara mitandao kuanzisha code mpya mfano 075XXXXXXX na 076XXXXXXX kwa vodacom.kwa mtiririko XXXXXXXX inaweza kuwa na mpaka tarakimu 9999999 na hao ni wateja wengi ambao sidhani kama kuna mtandao wenye wateja wengi kiasi hicho.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    We need to Create Future Today!

    Kuna siku TZ kutakuwa na Mobile subscriber 40mil (probably in ten years - 2019) kama ambavyo kulikuwa na 0 subscriber in 12 years ago!
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    heheh hii kali.

    Mchezo wa zain kuuza namba ambazo wateja wameshindwa kumaintain ni kero sana. Mimi nimenunua namba last week najuuuuta kupewa!!!! kuna mtu ananitukana vibaya mno. sasa nikipata muda nairudisha kule wakae nao wao maana siiwezi.

    inawezekana wanatoa code mpya kutokana na u dormant wa number za watu wao wanafikiri eti zina wateja.
     
  4. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Telcoms produces a lot of SIM cards everyday ... and recycle the number after a certain period of inactivity ... that's why that happens.

    Lakini pia watanzania tabia yetu inachangia katika hili, watu wengi sana hununu line kwa matumizi ya muda mfupi, then kuitupa. Hili linasababisha namba kwenda kwa kasi sana kufikia kumaliza code block.

    Achilia mbali wale mafisadi wanaotoa order ya namba nzuri mfano 07XX 111222. Hao nao pia ni kichocheo cha kumaliza code block haraka ili wauze special numbers kwenye next code block.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Muanzilishi wa Thread hii umenifurahisha kuwa wewe ni miongoni mwa watanzania wachache sana ambao wanafahamu na kutumia code za simu kama zinavyotakiwa:
    071 xxx xxxx - tigo
    073 xxx xxxx - ttcl
    075 xxx xxxx - vodacom
    076 xxx xxxx - ''
    077 xxx xxxx - zantel

    ... na kadhalika na sio 0715 xxx xxx, 0716 xxx xxx, 0754 xxx xxx na kadhalika kama tulivyozoeshwa kusoma na hizi kampuni za simu!! Code za namba za simu ni tarakimu tatu tu jamani na zinazofuata zote ni namba ya mteja! Unapoulizwa nambayako seme "Namba yangu ni Sifuri Saba Moja, na kadhalika.......!!! na sio "Sifuri Saba Moja Tano, ....!!!!!
     
Loading...