Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nalipongeza gazeti la mwananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alfred Ngowi, Jun 22, 2012.

  1. A

    Alfred Ngowi Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF napenda kuchukua nafasi hii kulipongeza gazeti la mwananchi kwa kuwa gazeti la mfano katika siku za hivi karibuni. mfano wa kuigwa wa mwanachi kwa magazeti mengine. hivi karibuni kuna gazeti moja lilitangaza katika ukurasa wake wa kwanza juu ya kupanda kwa mishahara ya wabunge na siku zilizofuata taarifa hio kukanushwa. sasa najiuliza hizi taarifa zimetoka wapi? mhariri wa hili gazeti amesomea wapi? kwanini waziri wa habari hachukui hatua? ni maswali ambayo huwa najiuliza na sina majibu yake hata kidogo. Wadau naomba mnisaidie kwenye hili
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    una hisa nini???
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ungesifia tu na kutaja sababu zako tungekuelewa, lakini hapo hapo ukaponda jingine, tunajiuliza lengo lako.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,897
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Sielewi bado
     
  5. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujasema umelisifia Mwananchi kwa lipi.
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    asante na wewe kuliona hlo nldhan ni mimi ndo sielewi...kumbe jamaa ndio dhaifu
     
  7. n

    ngako Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udhaifu huu,mmeambukizwa na jamaa nn!!??
     
Loading...