Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakaaya Sumari - Mtanzania wa Kwanza kupata Mkataba na SONY MUSIC

Discussion in 'Entertainment' started by MwanaHaki, Jan 29, 2009.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wapendwa Watanzania,

    Napenda kuwapa habari njema za mwanadada, mwanamuziki, mtunzi mahiri, Nakaaya Sumari, ambaye mwaka jana alitoka na kibao chake kikali, "Mr. Politician", sasa amethibitisha kwamba yeye anaweza!

    Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana kutoka SONY MUSIC, kampuni kubwa ya kusambaza muziki hapa duniani, Nakaaya Sumari amepata mkataba ambao utaanza rasmi tarehe 1 Februari mwaka huu.

    Kwa maelezo zaidi, tembelea tovuti yake, Welcome to Nakaaya's Official Page.

    ./Mwana wa Haki

    P.S. Viambanatinsho vimezingatiwa hapo chini
     

    Attached Files:

  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Amidst this hullaballoo za "kupindapinda" kisiasa, something promising from the field of arts emerges :)
     
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Beautiful voice! Kila la heri, what happened to valerie kimani from e.a project fame?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good news, na abarikiwe, nimepita hapo kwenye website yake naona hakuna lolote kuhusu huo mkataba, zaidi ya video zake tu...Kwa ufupi hiyo official page ni kichekesho. Bora hata kule kwenye www. myspace.com/naakaya kunatizamika kidogo, ingawa bado haja up to date kuhusu mkataba wake na SONY
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hii Press release imekaa kiajabu ajabu, sony si wananembo yao...isije kuwa wajanja wanataka mrubuni dada yetu wajimegee kilaini...
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ushirombo na mimi nimehisi hivyo......nimeingia kwenye website ya Sony hawana news ya namna hii...hata sony SA hawana news ya namna hii......
     
  7. killo

    killo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya tusubiri Nakaaya mwenyewe atuambie je...! haya yasemwayo, yapo???
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Folks,

    Nimesema mkataba unaanzia Februari 1, 2009, so mnategemea kutakuwa na tangazo kwenye website ya SONY kabla ya mkataba kuanza muda wake rasmi? Aw, come on, you lot are intelligent bana!

    Halafu, SONY MUSIC is a new entity, it takes after SONY/BMG, which took after BMG Ariola when SONY acquired it!

    As far as Nakaaya, she WILL come in the open when her management - in Tanzania - feel it's the right time to come out with a statement. You are being given the exclusive (she doesnt even know I have done this...) preview of what is to become a reality, please stop compaining. SONY is a reputable company, not about to rip off anybody!

    LOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOL

    Mnanichekesha kweli!

    Tumshangilie Mama Afrika wa Tanzania!

    ./Mwana wa Haki
     
  9. K

    Kafara JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    asante kwa kutupatia taarifa hizi kutoka jikoni.

    hata hivyo kama ulivyosema mwenyewe hapo juu "...SONY is a reputable company,..." Sioni kwanini hasa wakubali kutumia alama ya biashara (trademark) ambayo sio yao (nimeangalia kwenye web site yao SONY MUSIC ENTERTAINMENT sijaona alama ya biashara inyaofanana na iliyopo kwenye press release uliyotuletea). kwa hiyo kama taadhari tu bibie nakaaya awe mwangalifu.
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Is she,as big as we are made to believe,or is it the usual tanzania hullabaloo
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Jan 31, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari njema sana kama ni ya kweli, ila hilo karatasi naona limekaa ki-richmondi richmondi vile.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa Watanzania,

    Napenda kuwapa habari njema za mwanadada, mwanamuziki, mtunzi mahiri, Nakaaya Sumari, ambaye mwaka jana alitoka na kibao chake kikali, "Mr. Politician", sasa amethibitisha kwamba yeye anaweza!

    Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana kutoka SONY MUSIC, kampuni kubwa ya kusambaza muziki hapa duniani, Nakaaya Sumari amepata mkataba ambao utaanza rasmi tarehe 1 Februari mwaka huu.

    Kwa maelezo zaidi, tembelea tovuti yake, Welcome to Nakaaya's Official Page.

    ./Mwana wa Haki

    MKUU mwanahaki hongera zake,,ila yeye si wa kwanza kamuulize muimbaji wa NYIMBO ZA DINI ANAITWA UPENDO KILAINI ALIKUWA SOUTH AFRICA NA MKATABA WA KAMPUNI GANI,,NAMWONA SASA HIVI AMERUDI SIJUI AMEMALIZA AU LA,,ILA NI ULAJI MZURI MAANA MAMA NA MUUMEWE WAMERUDI WANAWAKA MAISHA BORA,SHAVU HINYA,,LABDA ATAKACHOMISS MAPENZI YA MELBOO
     
Loading...