Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kuwa mtanzania. .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paka Mweusi, Feb 8, 2012.

  1. P

    Paka Mweusi Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa watu tuliozaliwa karibu na mipaka ya nchi tulikuwa na nafasi kubwa ya kuhamia nchi za jirani kama vile kenya na uganda. Leo nimegundua bora ningeukana utz mapema kuliko kuongozwa na huyu ****** na jopo lake
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    wanyarwanda waliuana mamia kwa maelfu -- tukawacheka sababu tuna amani na utulivu
    Wakenya wakatwangana vibaya mno - tukawacheka sababu tuna amani na utulivu

    Leo hii wanyarwanda na hata jirani zetu wakenya wapo wapi?

    Sasa vuneni amani yenu na utulivu wetu mliokuwa mnajidai nao kwenye mataifa ----- na hizi ndogo tu ni rasharasha tu zile za masika zaja -- watu mpaka mle PUMBA kama kuku maana unga kilo itafikia hadi 2500.

    Poleni sana watanzania wangu ila kufa lazima mfe tu mpaka vikao wa wakubwa zenu viishe kule dodoma.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafasi bado unayo unaweza kuomba uraia huko na ukaenda.
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wew ulitaka uwe nani? Hawa viongozi unaowalaumu wamekuzuia kuondoka kwenda kuomba uraia wa nchi hiyo unayotaka? tuondokee hapa na kirusi chako!


    Najivunia kuwa Mtanzania bwana!!
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamia sudani kusini
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni bora kula pumba kuliko kuuawa kwa Bunduki... na haya unayoyataka yakitokea wewe utakuwa wa kwanza kufa... unashangaa unga kuuzwa 2500/= miaka ijayo je unafahamu kuwa Zimbabwe mkate unauzwa 50,000/= na Mgabe bado yuko pale pale?
     
  7. grey

    grey Senior Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu matatizo hayakimbiwi bali kukabiliana nayo! Inamaana hata familia yako ikiingia kwenye matatizo utatamani jiarani yako anayo ishi? itakuwaje? Hata hao unao waona wametulia kuna watu wali gharamia huo utulivu meen.

    Hebu suggest mambo ya msingi ya kufanya ili nchi yako (Mungu aliyokupa) iondokane na challenges zilizopo. Nina amini kabisa matatizo ya nchi hii yanaanza na wewe. Usipo ipenda nchi yako sahau kufanikiwa katika nchi hiyo. kwa sababu Mungu humbariki mtu katika nchi ampayo. Kumbukumbu 28:1-14.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hivi jk ile nyota yake ya 2005 nani kaifunika/kaiiba?yale mapendo kwake yamekuwa kinyume..au uchawi umeexpire?
     
  9. j

    joe peters Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kujuta pekee si suluhisho, tafakari, chukua hatua muafaka
     
  10. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wewe unajuta kuwa mtanzania napenda ujue kuna wanaotamani kuwa watanzania. Kama umechoka amani na unataka kujaribu fujo jipange!
     
Loading...