Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kuhamia nyumba hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TAITUZA, May 7, 2011.

  1. T

    TAITUZA Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI YAMENIKUTA NA NAWAOMBA USHAURI, MASWALI KUNIULIZA RUKSA. NIMEHAMIA HAPA DODOMA TOKA MWEZI WA TATU, MWAKA HUU.

    WAKATI NIKITAFUTA NYUMBA KUNA DADA MMOJA AMBAYE TUNAFANYA NAE KAZI PAMOJA ALINISAIDIA KUPATA NYUMBA YA KUPANGA,HAPA NILIPO SASA, NA KWA BAHATI SI MBALI SANA NA NYUMBANI KWAO. CKU YA KWANZA NAHAMIA HAPA NILIMKUTA DADA MMOJA(SI MWENYE NYUMBA NA KWA BAHATI MWENYE NYUMBA ANAISHI KWAKE MBALI NA HAPA.)

    ALINIKARIBISHA VIZUURI, NA KUNIKABIDHI UFUNGUO WA NYUMBA. KWA UJUMLA NIKO SINGO NA BEST YANGU MKUBWA NI HUYU DADA TUNAEFANYA NAE KAZI. CHA AJABU TOKA NIHAMIE HAPA, HUYU DADA NILIEMKUTA HAPA AMEKUWA AKINIFUATILIA NYENDO ZANGU,KUANZIA NAAMKA MPAKA MUDA NITAKAO LALA.

    KWA BAHATI MBAYA HAPA NINAPOPANGA KUNA NYUMBA KAMA TANO HV AMBAZO ZIMEJENGWA KARIKARIBU.UTAKUTA ANAWAULIZA WENZAKE JANA ALIPOTOKA ILE SAA 1 UCKU ALIRUDI SA NGAPI?


    ALIKUWA AMELEWA? ALIKUJA NA MWANAMKE?

    MIMI KWAKWELI KWA KUWA SIJAOA BADO, NI MTU WA KWENDA KLABU SANA CKU ZA WIKENDI NA KULA BATA KIDOGO, NA KUNA CKU MOJA ILIBIDI NIMWELEZE HUYU DADA BEST YANGU, ALIYENITAFUTIA HAPA, AKANIELEZA HEBU TUJARIBU KU ACT KAMA MTU NA MPENZI WAKE KWA KAMA WIKI MOJA HV TUONE.

    AKAWA AKIJA KAMA SA 1 UCKU TUNAJIFUNGIA NA KUZIMA TAA LABDA MPAKA SA TATU HV AU SAA NNE UCKU LKN NDANI TUNAKUWA TUNAANGALIA TV KWA SAUTI YA CHINI.

    CHA AJABU NDO MANENO YAKAZIDI, CKU MOJA ALIKUJA MAMA YANGU MMDOGO KUNITEMBELEA, NILIMSIKIA AKIONGEA KWA SAUTI YA JUU, HEEE HEEEE, LEO KATULETEA KITU KIZEE, MARA OOOH KILA CKU ANAKULA CHIPSI ANAJIFANYA ANA HELA, MARA ANABADILISHA NGUO KILA SIKU KWANI SISI HATUNA?

    ANAWASHA REDIO KWA SAUTI HATA SISI TUNAZO TUMEZIZIMA, MMMMH? M

    PAKA SASA HAJAAMKA, ALIFIKIRI POMBE NI CHAI/ YAANI NI MAneno kila kukicha, anawakusanya akina mama wa nyumba za jirani na mada kuu ni mimi.

    CKU MOJA NIKAAMUA KUMWELEZA UKWELI LAKINI HAJAACHA KUNISEMA. CHA AJABU HAPA NINAPOKAA KUNA VIJANA WENGI TU AMBAO WANAISHI SINGO,na hata wao wamejaribu kuniuliza, kwamba nimemfanyaje huyu dada, nikawajibu hata mimi simwelewi.

    LKN KIUCHUMI MIMI NINAEONEKANA NIKO JUU ZAIDI ya hawa vijana wengine hapa ninapokaa. LAKINI PIA HUYU DADA AMESHAZAAA NA ANA WATOTO WATATU SASA ANACHONITAFUTIA NI NINI?

    Je ni wivu tuuuu, je ananitaka ila anashindwa kuijeleza, je ni mwanga au mchawi?

    Jamani hebu nipeni ushauri ktk hili, nimechoka
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatongozwa hivyo....alafu we unaleta mapozz?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we hujui mchawi mpe mwana alee
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Uswahilini bana mt...mara moja kisha atanyamaza
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona kama umepanga uswahilini mno, tafuta nyumba maeneo ya kistaarabu zaidi. kwa maelezo yako maneno sioni ufumbuzi mwingine zaidi ya kuhama
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    hiyo itakuwa balaa dena, hivyo tu hajamt... imekuwa balaa
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Punguza kwenda klabu upangishe nyuma ya familia badala ya kuishi kwenye utitiri wa wapangaji
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mie nakwambia atanyamaza saa hz kelele ni kwasababu hiyo
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    he he he sio rahisi kihivyo...
    next ni limbwata tu...unawekewa lol
     
  10. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,152
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ukifanya hivyo atahamia kabisa kwako,kwa kumsaidia ili asiongeze mtoto wa nne mpotezee!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Code:
    CHA AJABU HAPA NINAPOKAA KUNA VIJANA WENGI TU AMBAO WANAISHI SINGO,na  hata wao wamejaribu kuniuliza, kwamba nimemfanyaje huyu dada, nikawajibu  hata mimi simwelewi.  LKN KIUCHUMI MIMI NINAEONEKANA NIKO JUU ZAIDI ya  hawa vijana wengine hapa ninapokaa.
    Hamia mahali ambapo kuna watu wa hadhi yako wasije kukutumia majambazi bureeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    TAITUZA:
    It sounds to me , like wewe una-enjoy and ku-entertain upuuzi wa huyo dada. La sihivyo
    1. You would have taken time and asked her to seriously butt out of you life long time ago
    2. Hao wanaoleta maneno she said, this she said that ungesha wapiga stop already...........i.e jamani eeh "I do not have time for idle gossips"
    3. Last but not least, if the situation bothers you so much where do you get time and energy trying to fake a relationship ili ku-mtest!??
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    hiyo nyumba ipo wapi?
    tubadilishane basi nije nihamie huko lol
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda agonge na kukimbia vinginevyo hataweza hata kumleta dada yake hapo. Lakini Dena na mwanamke wa hivyo kweli utamtamani vipi, uswahili full suti
     
  15. n

    ngama ze don Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazimika hyo mswahili af anawivu sana inaonekana unapendeza kuliko mumewe ila we tafuta ushuan kidogo ukae huko watakuumiza
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hama hio nyumba,
    atakukosesha amani mpaka lini???eti mpaka unatafuta mtu mnajifanya wapenzi ili kumkomoa,inaonyesha ulivyo tayari kuwa chini ya tricks zake huyo dada,,,,,,,,na yeye atatafuta za zaidi kukukomesha,utakosa amani mpaka lini mwambie huyo mwenyeji wako akutafutie nyumba sehemu nyingine.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo anakutaka. Hizo ni hasira za kukukosa. Ila kwa style yake mkaushie maana huyo ukitia timu tu anahamia, ukitaka kuchapa na kupita cha moto utakiona. Tafuta nyumba nyingine na kama unajionesha kuwa upo juu acha.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    anie.........................
     
  19. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dogo vipi?... Umelala?...:A S 13::A S 13: Unakaribishwa chakula badala ya kula unakwenda kushtaki kwa mjumbe?.. Hujashtuka kwamba anakutaka huyo? Maneno kumtoka ni kwa sababu analia wivu:rain:
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anataka dudu huyo hana lolote, hama kwani nyumba za kupanga ziko nyingi sana
     
Loading...