Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua sio wote wabaya lakini nawachukia wanaume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndeonasiae, Nov 17, 2011.

  1. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only after nimeondoka na kuacha nyumba yangu, napata habari ya mambo zaidi niyajuavyo kumbe watu walikuwa wananichora tu wanajua mambo mengi machafu na walikuwa hawaniambii, bado sielewi sababu ya mtu kumtenda hivi mke wake! why? why? why?

    sipati jibu lakini ndio nazidi kuwachukia sana wanaume, sirudi nyuma hata kidogo.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    sio fair kuwachukua kwa kosa la mtu mmnoja; ingawa ni % kubwa ya wanaume au hawaeliwi commitment za wedLOCK au wanaelewa lkn hawataki kufuata (ushahidi ni post nyingi za humu)

    Kikubwa umeelewa thamani yako na kuamua kuput stop to that ndoa, waweza pata mwingine bora zaidi so don't give up on love; ingawa u have to be cautios ili usiwe victim wa mara kwa mara.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msiwategemee wanaume pekee kudumisha ndoa, mnao wajibu huo pia!

    Unapoona mumeo anakukosea fanya jitihada muyazungumze (hata ikibidi kwa kuwashirikisha viongozi wenu wa kiimani na ndugu wa pande zote mbili) na kuwekana sawa.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vp mama?
    nini mbaya?
    pole in advance sweetie....ITS LIFE
     
  5. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Embu funguka mama,bado hujasomeka vizuri!!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mweeehhh ngoja niku PM ujiandikishe kwenye chama chetu
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tupinge mpendwa kama hutarudi nyuma.

    Usikamie sana aisee, najua how u feel now ila jipe mataimu tu yataisha na utakuja kupendana again tena usishangae ukapendana na yule yule!

    Pole sana kwa yaliyokusibu, cha msingi kwa sasa ni kujipa muda wa kuangalia maisha yako kwanza. Maishani hivyo vitu hutokea sana tu na wewe si wa kwanza wala hutakuwa wa mwisho na wala sio kwamba wewe ni mdhaifu hadi yakukute haya isipokuwa mumeo ndio mdhaifu. Kwanini unaumia roho wakati kiukweli hakuna kosa ulilofanya ila ni mumeo ndio kachemka? Wewe uko clean basi baki na furaha yako please, usiumie kabisa acha yeye aumie maana ndio amekosea eti.

    La mwisho tu nakuomba usichukie wanaume wote sababu ya utumbo wa myu mmoja, watu hawafanani my dear, wapo walio wasafi kama theruji, Just relax na uchukulie ni ajali tu imetokea bahati mbaya imehusisha maisha yako basi.

    Dont forget 'No matter what the situation is, itapita tu'...................
     
  8. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe mpaka wanafikia kuachana kwa akili zako hawajawahi kuzungumza????!!!!!daahhh yani majibu menhgine bwana.....
    Dada pole sana kwa yaliokukuta,usigeuke nyuma songa mbele sana tuuuu,hawa wajinga ukimpa nafasi ya kurudiana ndio anakutenda zaidi......yalinikuta. Ila kwakweli namshukuru Mungu sanaaaaaaa bora niisiwe na mume kuliko kuwa na mume halafu sina raha mpaka mtu unajifikiria kujiua kisa binadamu mwenzako. Nakuomba uwe strong na uwe happy maana ukiwa miserable ndo wanafurahia wenzio anaona amekuweza.
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana dadangu, SONGA MBELE Mungu yu pamoja nawe!
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mama Tuli taratibu hapo kwenye red! Du! kweli umetuchoka aisee.............Mungu akubariki lakini
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh! Kama ndiyo style yenyewe hiyo, kazi ipo!
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Pole my dia, just be strong na zaidi huu ni muda wa kuwa karibu na Mungu wako, and I am telling you atakupa faraja kubwa na soon utasahau yote yaliyokupata. Then nakuomba wasamehe woooooooooote kuanzia huyo mumeo na hao waliojua mabaya ya mumeo wasikwambie. Muombe Mungu akuondolee hasira juu yao na hata kama maishani utakutana nao usiwe na kinyongo nao. Najua ni ngumu sana tena sana ktk hali kama hiyo kumsaehe mtu ila with God everything will be simple.
    ALL IN ALL KILA MMOJA KWA WAKATI WAKE ATALIPA KWA ALICHOKUFANYIA, na nakuhakikishia kila atakayekuwa analipa utamuona. Pole sana ila usife moyo.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaume wanachosha na wanazeesha pole dada maisha ni kusonga mbelepole kwa waliokufanyia unafiki
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mpenzi, ya kawaida hayo baada ya muda utazoea na hutowachukia bali wakija na uongo wao utakuwa unawaangalia na kuwacheka tu.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I wish nisikilize na upande wa pili wa huyo mwanaume anayelalamikiwa so far it's only one side of the coin.
     
  16. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndiyo maisha yalivyo.Kama walivyokushauri wengine usife moyo na wala usikae ukajilaumu kwa yaliyotokea.Samehe kwani si wanaume wote ni wakorofi kuna wastaarabu sana ingawa ni wachache.
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole mama muombe Mungu atakupa faraja uliyoikose kwa wengine
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    pole dada.....
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nawapenda mnooo na cjawai kuwachuki na cwez kuja kuwa dis loh!
     
  20. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata wanawake wanazeesha pia........ usawa ndiyo unawasumbua. kila kitu usawa yaana kama ingelikuwa inawezekana mngelituambia usawa hata kubeba mimba
     
Loading...