Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua ni knowldge ndogo tu inahitajika hembu naomba unisaidie nifanyaje.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Feb 29, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari rafiki!
    Baada ya kuinstal windows7 kwenye machine yangu kuna baathi ya drivers zinakosekana ambazo mimi sizifahamu kiasi kwamba baadhi ya magemu hayaplay pamoja na baathi ya application.

    Mfano nikifungua DVD maker notification ifuatayo inatokea

    THE VIDEO CARD INSTALLED ON THIS COMPUTER DOESN'T MEET MINIMUM SYSTEM REQUIRMENTS FOR WINDOWS DVD MAKER.


    Then nikifungua baathi ya magemu notification ifuatayo inatokea.

    FAILED TO INITIALIZE WINDOW PLEASE TRY RUNNING THE GAME AGAIN IF THAT DOESN'T HELP TRY CHANGING THE SCREEN RESOLUTION AND COLOUR DEPTH IF THAT FAILS THEN YOUR VIDEO CARD DOESN'T SUPPORT THIS GAME
    .


    Baathi ya notification hapo juu nimejaribu kuzifanyia kazi lakini mambo bado yanazingua sasa kama kuna njia ya ziada ya hiyo naomba unisaidia WHAT SHOULD I DO SO AS TO SOLVE DIS PROBLEM?
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Kuuliza kitu kwa kutanguliza ujuwaji unaweza ukakosa sehemu ya majibu ambayo pengine ndo muhimu. MI SIJUI KITU HILO
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo w7 ni kubwa sana kiasi kwamba hizo RAM zako ni ndogo ndo maana zinafanya hivyo weka ram kuanzia 1GB na kuendelea pamoja na HDD 120 hivi ndio haitasumbua..
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    unatumia computer ya aina gani?
     
  5. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    toshiba kaka ndo natumia.
     
  6. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sio kwamba najua kaka just naamini huku kuna watalamu ambao kwao ni kitu kidogo au nimekukera brother.
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta CD ya drivers za VGA, AUDIO na INSTALL JAVA for windows.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa device manager upande wa vga inaonyesha ni standard vga au inatoa specific model ya vga card?
     
Loading...