Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najivunia rangi yangu nyeusi ..very gorgeous one !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Apr 1, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG] tabasamu la mvuto

    [​IMG] rangi imetulia

    [​IMG] nani kama mie sihitaji mkorogo

    [​IMG] shingo ya kinyonga


    These are the real beauty- inside and out, humble, generous, kind, loving etc
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG] hapa sijui nini kimeongezwa mmh

    [​IMG] mwaaaaaaah

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG] dasa Flaviana na yeye yupo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Black will remain beautiful forever
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    these are the d-a-m-n beautiful ladies,lol!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mmeanza kututamanisha wakati mfungo ndo unaelekea mwishoni sio?
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,187
    Likes Received: 4,855
    Trophy Points: 280
    Uyu mdada wa Nigeria mkali sana, vipi kuna mtu anajua jinsi ya kuwasiliana naye!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Enzi zetu tulikuwa tunasema buraki ithi byuti
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rangi ya Kihaya (black) ni ya gharama.
    hata wazungu mioyoni mwao wanalitambua hilo.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa!unaweza kusema hata sasa!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    da madem wa kiafrika wazuri sio siri jamani,mi nipo na kitimoto changu daah lakini sikifeel hata kidogo ikifika mambo ya sita kwa sita,huwa naenda kupoozea kwa mkikuyu wangu.
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha wapumbavu wajichubue na masumu ya mikorogo watuache sisi tubaki wachache na uzuri wetu wa rangi nyeusi!hakika black iz beuty jamani,am so proud n grateful to god to make me one of these ladies!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Orofea ni nyumba ya wahuni, orofea ni nyumba ya wahuni x2
    Na shuleni mahali pa elimu, na shuleni mahali pa elimu x2

    Inaonyesha hawa akina mama wame'arestiwa na afande, labda kwa kosa la uzururaji!
    Mb0na wamekaa kinyonge sana!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lo.vu.li mwa tene mwa
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :confused:
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    So real and natural. I like her;)!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani Kwarezima hii wewe unatamani
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Haka kadada hakazeeki aisee, miaka nenda miaka rudi bado kanang'aa tu!
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanawake wanaojichubua wangejua ninavyowachukia.........! Sijui kama iko hivyo kwa wanaume wote...! sijui! Lakini Mungu anisamehe kwa hilo, japo hata wananitia kinyaa jamani.....! Naona kaa sio wanadamu vile.....! Please women, natural beuty will stay longer, if not forever. Hii mimi nahesabu pia kama mojawapo ya marekebisho ambayo binadamu wanatoa kwa Mungu....! Mnamkosoa Muumba wenu jamani.....!
     
  18. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mmmh, Sawa lakini nyamanyama zinahusika, ili upate pa kushika.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    i wish wanawake wote wangekuwa na mvuto kiivyo
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Sorry lakini kwa kuuliza...HAWA NI WEUSI AU NDIO HAYO MAJI YA KUNDE???....au pia mnaongelea U-ASILIA wa ngozi yani isiyokorogwa?...maana wapo hao pia mnaowaita weupe wa mikoa ya hapo pembezoni mwa mlima mrefu kuliko yote afrika WANATISHA sanaa UTADHANI MALAIKA VILE AU SANAMU NZURI SANA ILOPITIA MIKONONI MWA MICHAEL-ANGELO WA ENZI ZA WARUMI...kitu color kama ya apple si aple ...embe dodo linaloanza kuivia mtini vile...yani color complexion ya ajabu sanaaaaa...NADHANI KITU KATIKA UHALISIA WAKE HUWA KINAPENDEZA SANAAA
     
Loading...