Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitoa mhanga, najenga Kigamboni liwalo na liwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Jun 9, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimesubiri miaka 4, walituzuia kujenga nyumba kwenye maeneo/viwanja vyetu ati kuna mradi wa kuiendeleza Kigamboni . Wamepita na kuchukua majina kwa ajili ya tathmini lkn majina yetu wengine hayakutoka. Wakatuambia tupeleke majina na picha lkn bado hakuna kilichofanyika. Ukizingatia si wote ni tunaishi Dar na utendaji mbovu wa watendaji serikalini, kufuatilia kila wakati inakuwa ngumu sana.
    Sasa najitoa muhanga, nimeamua kujenga vivyo hivyo, LIWALO NA LIWE, TUTAJUANA SIKU WAKIJA KUTUBOMOLEA NYUMBA ZETU.
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kigamboni wapi huko kibada ,mjimwema .gezaulole,kibaoni ,ungindoni,mikwambe,where esle we we ni wapi
     
  3. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hela hakuna man, mradi bado! Ila Karibu gizani, umeme ni imbombo inkafu k'mboni, hv nnavoongea washauchkua!
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu naomba nikushauri kuwa jenga tena kwa bidii zote,kwani mradi wa ujenzi
    wa mji mpya Kigamboni umekufa,Lakini tatizo nani wa kumfunga paka kengele kutangaza
    hilo ndiyo hakuna,huko wizarani wanahaha wafanye nini ,kwani waliwasimamisha
    wananchi kuendeleza maeneo yao bila kuwalipa na bila idhini yao,sasa mradi unapokufa
    na je wakishtakiwa na wananchi inakuwaje!Hali halisi ndiyo hiyo kwa taarifa za ndani ya
    wizara ya ardhi,hivyo wananchi wa Kigamboni mkae tayari juu ya hilo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    elimu yako ni level gani?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mafisadi watakubolea nyumba yako unayotaka kujenga wewe ngojea mpaka Uchaguzi mkuu ujao wa Mwaka 2015 uishe salama ndio unaweza kujenga usijenge sasa hivi mkuu mimi pia nina kiwanja changu huko sijajenga naogopa Mafisadi wasije kubowa kisha usilipwe chochote kile mkuu kuwa makini sana na hii Serikali............. Ibrah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tibaijuka amesema mradi wa mji wa KG unaanza mara moja..
    source: Mkutano wa CCM Jangwani leo
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mjimwema/ Salanga, Mkuu. yaani barabara ndo imenitenganisha na ule mradi wa viwanja elfu ishirini. Kwa hiyo ni jirani kabisa na viwanja vilivyopimwa, wakati wakipima viwanja walimega sehemu ya shamba langu na kupitisha barabara na wakanilipa vizuri tu. Nataka jenga sehemu iliyobakia.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Elimu yangu inahusika vipi hapo Mtakatifu Ivuga?
    Anyway, nina elimu ndogo tu ya degree moja tu degree nyingine ya elimu ya maisha.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jenga tu mkuu usiogope,mradi ushakufa si umeona wanazidi kuipima kigamboni kwa makazi,we jenga tu mie nipo mikwambe na changanyikeni pia nina kiwanja kibada na toangoma vyote vinne vya kupimwa!!!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ni PM nivea nahisi wewe ni jirani yangu!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeamua kujilipua Mkuu, nasikia hata benki sasa wanakopesha kwa wenye hati za viwanja Kigaomboni. Na bado watu wengi wameamua kujenga kwenye mashamba yao.
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ni lazima kujenga kigamboni?, utabomolewa nyumba na sheria itakubana. Mahakama ndio utakapokimbilia na wao hawaangalii swala la kuchelewa au kuwahi utekelezaji wa mradi. Kitakachoangaliwa ni kama utaratibu ulifuatwa kukuzuia kujenga na kama ulifuata utaratibu wa sheria kujenga.

    Kama umejiridhisha hutavunja sheria, endelea. Vinginevyo, tutakuona unalia bara barani kama wazee wa Africa Mashariki au wale watu wa Kipawa.
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo viwanja vinavyouzwa na manispaa naogopa kununua
    mji wa bush,lazima tahadhari
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    basi nakushauri utafute kiwanja sehemu nyingine.
     
  16. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamuzi magumu, ALL THE BEST.
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    St. Ivuga, wanaotulazimnisha kutojenga ndio wanatakiwa watupatie viwanja vingine. Kama waliwapa viwanja wakazi wa Jangwani kwa dharura baada ya mafuriko, sisi wanatusubirisha miaka 4 kivipi?
    Huu mradi utawatokea puani CCM 2015, hata wachakachue kivipi itawagharimu tu, labda wawategee wana Kigamboni hadi uchaguzi wa 2015 ndio watukurupushe tena.
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Alikuwa akifanyia marketing CCM, hakujua kama kuna wengi kutoka Kigamboni ambao hawakufurahia hiyo kauli.
    Natamani Mbunge wa Kigamboni atake kauli ya Waziri Mkuu wakati wa kikao cha bajeti kuhusu mradi huu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    wewe jenga tu, viwanja vyevyewe wakipima wanajigaia wenyewe, mfano hivi viwanja 1800 vya gezaulole si wangewapatia? Lakini utashangaa vyote wanapewa mawaziri na wachache watakaofanikiwa kuoenyeza kitu kidogo....
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uSIJENGE WANGU SUBIRI UPEPO CZ MWISHO WA CKU HASARA KWAKO..Dnt say i didnt warn u/ u werent warned.
     
Loading...