Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitambulisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Tunsume, Dec 11, 2010.

  1. T

    Tunsume Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hamjambo wanajamvi? Ni mwanachama wa siku nyingi ambaye nilijiunga nikitokea Tanzanet, lakini sikuwa hai kwenye jamvi kwa maana ya kuchangia. Hata hivyo nafarijika kuwa hakuna siku sijawahi kupitia darasa na kuelimika na elimu ya juu itolewayo humu jamvini. Kwa wote asanteni kwa elimu.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poa,karibu darasani!
     
Loading...