Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najimnisa yachinja watu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Jul 30, 2010.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari zilizo nifikia sasa hivi ni kwamba Basi lilokuwa likisafiri kutoka Bukoba kuelekea Dar limepata ajali mbaya maeneo ya Kahama, ambapo inasemekana watu 29 wamefariki pale pale. Tafadhari aliyeko huko atupe taarifa ya majeruhi, na ikiwezekana majina ya walio kuwemo. Ee Mungu! Wasaidie! make ajali ni njia nyingine inayo maliza watu hapa Tz.
     
Loading...