Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika nakupongeza kwa kuwaonyesha njia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Jun 27, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mda mfupi wakati akihitimisha kikao cha leo naibu spika ametoa ushauri wa jumla kwa wabunge wetu kuwa bajeti ni yao hivyo ni ajabu mbunge wa ccm kusimama na kuikosoa bajeti ya serikali yake jukumu la kwanza ni kuishauri then isipotekeleza ndo kuiadhibu na si kuanza kuipinga bajeti kabla ya kushauri hiii imekaa vzr sasa wabunge wetu warudi kwenye njia maana walikuwa wamepotea kufanya ushabiki na kuacha kutekeleza jukumu lililowapeleka pale!
     
Loading...