Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji solar ya kuwasha TV 24hrs na kuwasha taa saba kwa angalau kwa masaa sita.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibirizi, Sep 23, 2012.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari za wakati kama huu, naomba msaada wa kujua nichukua solar panel ya ukubwa (watt) gani ili iweze kutosheleza mahitaji tajwa hapo juu. Pili inabidi niwe na vifaa gani ili niweze kuitumia hiyo solar.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Je tv yako ni wat ngapi ? Taa unazotaka kufunga aina gani ?. Za ac au dc ?
     
Loading...