Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwanamke wa kuzaa nae.

Discussion in 'Love Connect' started by maingu z, Jun 24, 2012.

  1. m

    maingu z Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    closed
     
  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,051
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Kwanini usifate taratibu za kidini ukaoa tu, anyway good luck ndugu yangu


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi huwa sijui naona vipi mtu kutangaza kuwa anataka mtu wa kuzaa nae, mke, mchumba kama nafasi ya kazi vile. ila nimtazamo wangu tu
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakuombea Kwa Mungu ili ufanikiwe katika Hili japo,Mungu anasema aombae hatapewa hivyo kazana katika kusali uje upate Mwanamke wa Maisha yako.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naomba matokeo yako ya fomu foo na fomu six.

    Ulikuwa bundi shule au msuli kitanda, mambo ya kupata mwanaasha wakati mtoto anasoma st london nani anataka.
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    @Merritta upo? Hujui nayo nikazi kama kazi nyingine? Think loud!

    Bazazi!
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda! siwezi kubisha sana ndo maana nikasema ni mtazamo, ila kwani kutafuta mwanamke kimya kimya ukafuata utaratibu ukaoa unaona tabu sana mpaka utangae kwenye mitandao looh. mi nipo sana Bazazi!.... mic u
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    humpati mtu hapa...
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Unaogopa kuoa? Mie nasaka mchumba, na ndoa yenye shela.
     
  10. m

    maingu z Senior Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiusemee moyo, kama huna haja kaa kimya, nimeshapata wanaohitaji bhana
     
  11. m

    maingu z Senior Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani kwa wale waliotoa maoni yao kwa ustraarabu, ushauri na maoni yao yatafanyiwa kazi, pia walioponda pia nawashukuru kwani akili ni nywele kila mtu ana zake.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio mwenye shida ya mtoto kwanini lazima awe na kazi. Mimi naona kama wataka kuzalisha halafu alee mwenyewe.
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jestina! Nini bana, kumkatisha mfanyabiashara kutangaza biashara yake. Nini jamani mbana unakuwa katili hivyo.

    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoto mmoja hakutoshi? Huoni kama utafanya dhambi kuwa na mahusiano mengine? Mke wako akijua unadhani itakuwaje?? I would not agree with you.
     
  15. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaaa.........ni kitu ambacho bado najiuliza hivi ni kweli hawa wanaotoa haya matangazo ya kutafuta wenza wako SERIOUS kabisaaaaaa au wanachangamsha genge???!!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Kila la heri.
     
  17. N

    Neylu JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi jamani nimeshawahi kurespond kwa wanaume wanaotangaza wanahitaji wachumba wa kike humu JF.. Cha ajabu tuki meet inatokea mmoja kati yetu hajaridhika na mwonekano wa mwenzake..Lol.. Ikitokea mi nimeridhika nakutana na ambaye hajaridhika na mie..Na nikikutana na aliye ridhika na mie, mimi nakuwa sijaridhika naye... Ni vichekesho kwa kweli..
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol.....acha utani bana neylu mwenzio nataka kujua kama ni kweli. Nna mtu anatafuta binti sasa kama hapa wanapatikana naweza mwambie awe member na yeye ajaribu bahati yake ati
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. N

    Neylu JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaa...Sikukatishi tamaaa ila ki ukweli hayo ndio yaliyonitokea sio utani ni kweli kabisa... Ila kila mtu na bahati yake..Mwambie ajaribu anaweza bahatisha..
     
  20. m

    maingu z Senior Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba wakina dada wengi umezoea kudanganywa kwa kulembalemba maneno, mtu akiwa straight forward mnamwona mwongo au hayuko serious, huo siio utani wala kufurahisha genge, mbali na hayo ndo nitakuwa mwongo.
     
Loading...